Wanawake wangapi washawahi kuvaa lady pepeta


pilato93

pilato93

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2014
Messages
3,948
Points
2,000
pilato93

pilato93

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2014
3,948 2,000
Habari ya muda huu

Naomba nisaidie jibu la swali hapo juu maana nipo kwa pharmacy moja jamaa yangu analalamika tokea azinunue hizi condom hakuwai uza hata moja hii ni miezi kazaa sasa imepita yaani mpaka zime expire leo kuona uzi wa condom ndio nimekumbika aisee
 
baiser

baiser

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2014
Messages
850
Points
1,000
baiser

baiser

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2014
850 1,000
Kwanza ni headache kuzifix mpaka unapofanya kitendo zinazingua.nilishawh tumia na mtu nikaona bora nivae za kiume tu
 
sio ajabu

sio ajabu

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
222
Points
250
sio ajabu

sio ajabu

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
222 250
BORA DUME AVAE , MAANA NI FASTA THEN ANAANZA KUTOMBA ****, KULIKO JIKE AVAE THEN AANZE KUTOMBWA TENA INACHUKUA DAKIKA HATA 5 ,
 

Forum statistics

Threads 1,295,163
Members 498,180
Posts 31,201,909
Top