[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Wako busy na umbea watakufa saa ngapi! [emoji15]
Idadi ndogo ivyoILA INATEGEMEA ÀISEE...TENA ZAMA HIZI NI TOO MUCH...MI NADHANI SABABU KUBWA NI WADADA WA SIKU HIZI UNAKUTA MPAKA ANAFIKISHA MIAKA 25 AMESHAPITIWA NA WANAUME WASIOPUNGUA 10...KWANINI USIZEEKE AU USICHAKAE..
Rate ya ukuaji kwa wanawake ni kubwa na wanawahi kuwa matured kuliko wanaume , balehe kwa msichana inaanza hata akiwa na 9 to 10 but kwa mvulana inaweza anza kwenye 14 au 16 huko , kuna prof wangu mmoja aliniambia wanaume wako complex sana during formation yao wakiwa tumboni mwa mama zao na hii huwagharimu sana mama zao kipindi cha ujauzito kwani hupata shida sana tofauti na wadada,Hiyo ni kweli bila kubisha
Ila sijawahi kujua sababu ya msingi ya sisi kuwa hivyo
Mkuu huyu jinifer lopez atakuwa anachoma sindano ya hiyo hormone nnHormone ya Estrogen ndio chanzo.
Estrogen ina faida nyinngi kwenye ngozi (anti-aging effects) .Mwanamke anapofikia au kukaribia menopause, 40-45years (wakati ambapo anaacha kupata hedhi) hupoteza estrogen kwa wingi, ngozi hupoteza collagen, antioxidant protection na moisture content.
Estrogen pia ina anti-inflammatory properties (kinga dhidi ya maradhi ya ngozi) , kwahiyo mwanamke alifikia menopause anaweza kupata magonjwa ya ngozi. Idadi ya mishipa ya damu inayosambaza damu kwenye ngozi nayo hupungua kadiri estrogen inavyopungua, hii husababisha ngozi kutokuwana afya nzuri na muonekano mzuri (makunyanzi).
Naunga mkonoBila picha hii ni kawaha na sio chai
Bila pichaSizeeki ng'o, Kama mwalimu wa shule ya msingi
Mwenyewe nikijielewa inatosha babaBila picha
nani atakuelewa
mamaa???
Mimi mbona nmeoa classmate wangu wa mpk standard 4...na bdo kaschana tuuu kazuri hako...nadhan ni kwa7bu hakajatumika snaa na wanaume wengi
Aikatai aikatoxMwenyewe nikijielewa inatosha baba
Hiyo ni kweli bila kubisha
Ila sijawahi kujua sababu ya msingi ya sisi kuwa hivyo
Enyi wanawake wa kitanzania jitahidi kufanya mazoezi kuweka miili imara, pia mpunguze kujiremba sana make up zinazeesha sura, pia wanawake huzeeka mapema kuliko wanaume sababu ya kuzaa ndio maana utaona wale wanawake ambao hawakujaaliwa kupata watoto hua wanaishi muda mrefu na hua warembo.
Kuna mtu kaninong'oneza hapa anasema hadi ndoa huzeesha pia, lol.
Nasisitiza tena, MAZOEZI muhimu.
Mishale yote uliyokwepa, hadi msale wa kalimanzila umekudunga bado unajiita kigori.Wale vigoli kucomment wapi?