Inna
JF-Expert Member
- Jan 13, 2017
- 11,185
- 27,098
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mfyuuuu[emoji23][emoji23]unataka jf isimame kwa muda eeh,.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mfyuuuu[emoji23][emoji23]unataka jf isimame kwa muda eeh,.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]We ushapewa hadi talaka ukigori unatoa wapi? Comment hapapa kwa wabibi wenzio
Hahaha nakujaaa nilikua nazurura na kwa wengine kwanza.Ww umekimbia uzi wangu
Na sasa hivi una mingapi?? usije ukasema una miaka 50 sababu utakua unaniiga.Dah hakuna wanawake naogopa kama hivyo vitoto, bora niwe na mtu anayenizidi umri kuliko mtoto.
Picha ni yangu na hapo nilikuwa 35 yrs.
Na sasa hivi una mingapi?? usije ukasema una miaka 50 sababu utakua unaniiga.
[emoji848][emoji848][emoji854][emoji854]
[emoji848][emoji848][emoji854][emoji854]
Mnazeeka mapema ndio Ila hamfi mapema
Wale vigoli kucomment wapi?
Talaka haiondoki na umri upo nyonyoWe ushapewa hadi talaka ukigori unatoa wapi? Comment hapapa kwa wabibi wenzio
wewe naye juzi umeachwa jana unatafuta like kwenye uzi.leo kigoli unataka kucomment.mbona unanimalizia nguvu 2018
[emoji57][emoji57][emoji57][emoji57]Mhh my ex,.....
NakujaNjoo ucomment kwenye PM yangu!
Inategemeana na mazingira mliyokuwa lakini kama mliendelea na Elimu ningumu kufikia hatua hiyo,na inatokea mara chacheMimi mbona nmeoa classmate wangu wa mpk standard 4...na bdo kaschana tuuu kazuri hako...nadhan ni kwa7bu hakajatumika snaa na wanaume wengi
Nipo ziwa😂😂😂 vigori kama wewe mnacoment PMTalaka haiondoki na umri upo nyonyo
Mbwembwe sana wewe. Sipati pichaMfyuuuu😂😂unataka jf isimame kwa muda eeh,.
😃😃😋Mbwembwe sana wewe. Sipati picha