Matteo Vargas
JF-Expert Member
- Jan 8, 2019
- 1,054
- 1,617
Ndo nn tena mkuu?Mawazo ya ki,KKKT hayo!!
Hiyo,,Ndio nini tena Mkuu??Kwani ndio nini??Ndo nn tena mkuu?
I'm out of date,Kwan kkkt wamefanya nn hko?Hiyo,,Ndio nini tena Mkuu??Kwani ndio nini??
Dogo unapenda kuolewa fala kabisaNaona wengi mmekazania sana pesa. Lakini kumbukeni pesa pekee haitoshi. Si unaona ma sugar mummy yanatafuta Vibenten vinavyojua kuvaa na kupendeza tena wanavihonga Sasa kwa nini wasiwafuate wenye pesa wenzao wanafuata vibenten. Shtukeni mazee.
1. Usafi, wanawake wanapenda mwanaume msafi anaejitunza kuanzia mavazi, anapoishi na anakofania Kazi. Jitahidi fua nguo, uoge vizuri piga mswaki piga pasi. Safisha nyumba yako vizuri nk.
2.Fashion. uwe mtu wa fashion yani unaenda na wakati kwenye mavazi, pangilia pigo zako vizuri utaona watavyojigonga
3. Harufu. Hamna kitu kinamvutia mwanamke kama harufu nzuri. Perfume, deodorant. Body spray nzuri. Mdomo usinuke, pia kwapa na mapumbu yasinuke wala kusiwe na harufu yeyote mbaya inayotoka kwenye mwili wako. Mwanamke akishasikia harufu nzuri basi atakuganda sana
4. Jiamini na uwe na swagg. Uongeaji unavyotembea ukiwa na watu etc huweza kuwajulisha watu kama unajiamini au la..
5. Be unavailable
Wanawake hawawapendi wanaume wanaopatikana muda wote wakihitajika hii inakupunguzia mvuto hivyo jaribu kutojirahisisha kwake na usiwe wa kupatikana kirahisi.
Ukifanya haya basi hautobabaishwa na wanawake.
Haina namna maana Bandari ishaendaBado uko katika stage ya kufanya mambo kwa ajili ya kuvutia wanawake?
Hawajui wanataka nini1. Usafi, wanawake wanapenda mwanaume msafi anaejitunza kuanzia mavazi, anapoishi na anakofania Kazi. Jitahidi fua nguo, uoge vizuri piga mswaki piga pasi. Safisha nyumba yako vizuri nk...
Kwahiyo siku hizi pesa siyo kigezo tena.1. Usafi, wanawake wanapenda mwanaume msafi anaejitunza kuanzia mavazi, anapoishi na anakofania Kazi. Jitahidi fua nguo, uoge vizuri piga mswaki piga pasi. Safisha nyumba yako vizuri nk...
Nitaleta mada kuhusu wanaumeKama upendavyo kuandika mambo yanayowahusu wao!
Mwanaume kupenda slop ndio mwanzo wakuwa shogaMsingi kiuno nyie endeleeni kutafuta Pesa wenzenu wanatuletea.
Pesa una tafta mda gani ..... simply wanawake wanavutiwa na maokoto1. Usafi, wanawake wanapenda mwanaume msafi anaejitunza kuanzia mavazi, anapoishi na anakofania Kazi. Jitahidi fua nguo, uoge vizuri piga mswaki piga pasi. Safisha nyumba yako vizuri nk.
2.Fashion. uwe mtu wa fashion yani unaenda na wakati kwenye mavazi, pangilia pigo zako vizuri utaona watavyojigonga
3. Harufu. Hamna kitu kinamvutia mwanamke kama harufu nzuri. Perfume, deodorant. Body spray nzuri. Mdomo usinuke, pia kwapa na mapumbu yasinuke wala kusiwe na harufu yeyote mbaya inayotoka kwenye mwili wako. Mwanamke akishasikia harufu nzuri basi atakuganda sana
4. Jiamini na uwe na swagg. Uongeaji unavyotembea ukiwa na watu etc huweza kuwajulisha watu kama unajiamini au la..
5. Be unavailable
Wanawake hawawapendi wanaume wanaopatikana muda wote wakihitajika hii inakupunguzia mvuto hivyo jaribu kutojirahisisha kwake na usiwe wa kupatikana kirahisi.
Ukifanya haya basi hautobabaishwa na wanawake.
Teh teh teh teh πππ dah!Mwanaume sharti anuke...tena kikwapa, wanaonukia ni wanaume marioo