Wanawake wanaotafuta wachumba humu ni noma!


Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2008
Messages
2,868
Points
2,000
Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2008
2,868 2,000
he he wamekuja kuvua mpaka huku JF hao ni wakale aisee
 
Sajunne

Sajunne

Member
Joined
Jul 19, 2011
Messages
93
Points
95
Age
28
Sajunne

Sajunne

Member
Joined Jul 19, 2011
93 95
Taratibu jamani, kwani mleta mada haja fafanua mada husika.
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,235
Points
1,195
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,235 1,195
Mkuu, PM huishia huko huko PM, usilete nje mambo ya PM, na mwanamke hawezi tu kuanza kukuomba hela kama wewe hukujitapa kuwa unazo, we unapotongoza mwambie we ni maskini sana na kuwa uwezo wako ni kula mara 1 tu kwa siku ila umempenda. Lakini ukiaanza oo sijui ninaenda kulipia insurance gari langu lazima atajuwa ulikuwa unamjulisha una pesa.

Nakumbuka jamaa yangu mmoja akikuta wanawake anaanza kujiongelesha; Unajuwa lile duka langu la spea za magari kariakoo limefanya hivi mara vile, ndiyo nyieeeeeeeee.

Mwambie mi sina hata sumuni na hata akikupa usimpe mpaka siku utakapopenda mwenyewe, lasivyo mkubaliane kama mnauziana.
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,149
Points
1,250
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,149 1,250
Kituko kipo facebook bwana. Mtu anakutumia friendship request hata humjui. Ukimuaccept, message ya kwanza anakusalimia. ya pili anakuita dear, ya tatu sweet, ya nne my love, ya tano matatizo yake, inayofuata anaomba hela. Hizi message zote unazipokea in the same day, pengine ni muda wa saa moja tu. Huwa najitahidi sana kujibu zile zote za awali, lakini akishaniambia anaomba hela, basi ndo mwisho wa kujibu message zake.

Au mwingine anafuata the same trend halafu anamalizia na kuomba namba ya simu kwa kisingizio cha eti ana jambo private anataka akushirikishe. Ukimpa tu you are gone, kila siku atakupigia kukueleza hili mara lile akitaka umsaidie hela.

Hivi najiuliza akina dada wa Tanzania hali zao zimekuwa mbaya kiasi hiki? Yaani mtu unamwona kama ni dada wa heshima kweli, lakini anakutongoza live na kukuomba hela as if mnafahamiana kwa muda mrefu. Halafu cha kushangaza wengine wameandika kwenye status zao kwamba ni married. Nafikiri hali ya nchi sasa imefika pabaya kwa kweli!
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,168
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,168 2,000
Weka ushahidi au Picha.
 
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
1,870
Points
2,000
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
1,870 2,000
Taja jina analotumia humu nimrushie kw M-hela ya voda.
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,156
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,156 2,000
wanaomba mshiko kupitia Pm hata kabla hamjaonana! mara kodi yangu ya nyumba imeisha,mara bima yangu ya gari imeisha,mara nirushie vocha Jamani kuna wanaume wako serious hapa jamvini!
baby.... gari langu halijapata service mwezi huu!!!! afu huwa nafanyia service kule TOYOTA sio garage bubu.........
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
30,931
Points
2,000
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
30,931 2,000
Kituko kipo facebook bwana. Mtu anakutumia friendship request hata humjui. Ukimuaccept, message ya kwanza anakusalimia. ya pili anakuita dear, ya tatu sweet, ya nne my love, ya tano matatizo yake, inayofuata anaomba hela. Hizi message zote unazipokea in the same day, pengine ni muda wa saa moja tu. Huwa najitahidi sana kujibu zile zote za awali, lakini akishaniambia anaomba hela, basi ndo mwisho wa kujibu message zake.

Au mwingine anafuata the same trend halafu anamalizia na kuomba namba ya simu kwa kisingizio cha eti ana jambo private anataka akushirikishe. Ukimpa tu you are gone, kila siku atakupigia kukueleza hili mara lile akitaka umsaidie hela.

Hivi najiuliza akina dada wa Tanzania hali zao zimekuwa mbaya kiasi hiki? Yaani mtu unamwona kama ni dada wa heshima kweli, lakini anakutongoza live na kukuomba hela as if mnafahamiana kwa muda mrefu. Halafu cha kushangaza wengine wameandika kwenye status zao kwamba ni married. Nafikiri hali ya nchi sasa imefika pabaya kwa kweli!
Desperate situation need Desperate measure.
 
waubani

waubani

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2012
Messages
520
Points
225
waubani

waubani

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2012
520 225
Kwani hujui Pesa ni kiunganishi muhimu duniani!
 
S

SINGLE RASHID

Member
Joined
Nov 8, 2012
Messages
71
Points
0
S

SINGLE RASHID

Member
Joined Nov 8, 2012
71 0
Nawewe si unamnyima kimya kimya kama alituma pm we hapa unayaleta yanini,ilikua siri yenu wawili sasa imekua ya wote.mbona mlipotumiana maombi hukutujulisha.
umeonaeeh kaka...kama aliku pm na wewe m-pm sina au mpe kwa siri c kutuambia sisi....
 
majonzi

majonzi

Senior Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
176
Points
170
majonzi

majonzi

Senior Member
Joined Sep 25, 2007
176 170
Kitu kizuri kinagharama sio unataka kula vizuri
wakati mkono ni wabirika.
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Points
2,000
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 2,000
Nawewe si unamnyima kimya kimya kama alituma pm we hapa unayaleta yanini,ilikua siri yenu wawili sasa imekua ya wote.mbona mlipotumiana maombi hukutujulisha.
Hebu piga kimya binti

Mwenzio napata mauzoefu hapa maana yaweza kunikuta na uzee huu..

Eh, mkuu sasa ukiombwa unawajibuje? au unawachomolea vipi...?
 

Forum statistics

Threads 1,285,942
Members 494,834
Posts 30,880,022
Top