Mume: Hello baby!
Mke: Hi swt!
Mume: Nitachelewa kurud leo
Mke: Nishajua uko kwa vijanamke vyako, ww ni mznzi sana cjui ilikuaje ukanioa
nakuchukia!
Mume: Ujue niko benki mpnz.... Mke: Haa!
Ulijuaje km cna hela, nitolee laki 1 baby, nakupenda sana kuliko roho yangu, nakutengea
maji yakuoga sweety.
Ucsahau na chips kuku mmwaaaa!
Mume: Dah, ni benki ya kuchangia damu
Mke: Nyoooo!
Nikiwa kwenye daladala huwa sisomi jokes za jf as sometimes I loose control and lough out loud ila leo na hii post nimecheka kwa sauti bila kutegemea. hahahaaaaaa!
Nikiwa kwenye daladala huwa sisomi jokes za jf as sometimes I loose control and lough out loud ila leo na hii post nimecheka kwa sauti bila kutegemea. hahahaaaaaa!