Wanawake wana nguvu gani kiasi hicho?

Wanawake wana nguvu gani kiasi hicho?

Sio nguvu ya mwanamke ni nguvu ya mapenzi kwa wale wanaoamini kuna mapenzi. Halafu mbona wanawake wanapigana sana sababu ya wanaume, we sijui utakuwa wapi, huku kwetu wiki haiishi tunashuhudia ngumi na msuto wa wanawake wakigombea kibamia
 
Sio nguvu ya mwanamke ni nguvu ya mapenzi kwa wale wanaoamini kuna mapenzi. Halafu mbona wanawake wanapigana sana sababu ya wanaume, we sijui utakuwa wapi, huku kwetu wiki haiishi tunashuhudia ngumi na msuto wa wanawake wakigombea kibamia
ameonekana kabisa utafiti hakuna hapo
 
Utoto unakusumbua ukiwa beberu utaacha..jifunze kupitia Samson na Delila
 
mkuu umeanza vinzuri ila mwishoni umejikanyaga ....Wanawake wanaogombana sababu ya mwanaume ni wengi kuliko mwanaume wanao fanya hivyo sababu ya wanawake..hujawahi kugombaniwa kabsa kuwa muwazi
 
Acha ww bifu la wanawake ndo kiboko tena sababu ni kitu chakipuuzi yaani kamba yakuanika nguo inaweza leta bifu la hatari bora cc man mambo mengine tunapotezea tu
 
wewe niwanaume bora duniani? uongo gani? hata Samson yalimshinda kasome judges chap 13, 14,15, 16 ni story ya kusisimua, au chukua cd inaitwa samson and delilah, ndipo utakapojus nguvu ya mwanamke.
 
Hawa wanawake wana nguvu gani jamani?

Mbona sijawahi kusikia wanawake wakibondana wenyewe kwa wenyewe kumgombania mwanaume?
Mbona sijawahi kusikia wamewekeana chuki au kuuana kabisa kwa sababu ya mwanaume?

Basi kwa maana hiyo wao ni powerful kushinda sisi na ndio maana hawafanyi wanayofanya wanaume wenzangu.


Nawasilisha
Hapo kwenye bold / red
Dogo kumbe bado kinda ...
Binafsi niliwahi kusababisha mademu wawili kupigana ... enzi za ujana wangu ...
Ilikuwa hivi ... nilompenda alikuwa na rafiki yake ambaye walikuwa wameshibana sana na kujuana kiundani...
Huyo rafiki mtu akanieleza kwamba nimpendaye ni mwathirika wa HIV ...
Hilo likanipelekea kuhamisha penzi kwa mtoa taarifa baada ya yeye kuamini kwamba sijatembea na huyo mwadhirika ...
Mwathirika alipojua .. zilipigwa hadi ikawa gumzo mtaani (Uswahilini Bukoba mjini)
 
Sio nguvu ya mwanamke ni nguvu ya mapenzi kwa wale wanaoamini kuna mapenzi. Halafu mbona wanawake wanapigana sana sababu ya wanaume, we sijui utakuwa wapi, huku kwetu wiki haiishi tunashuhudia ngumi na msuto wa wanawake wakigombea kibamia
hahahah wanauana kwani? au kuwekeana chuki ya milele kama wanaume wanavyofanya
 
Back
Top Bottom