Judi wa Kishua
JF-Expert Member
- Apr 15, 2012
- 1,242
- 1,472
Nimegundua tatizo moja kubwa sana la wanawake wa mikoani..hawajiamini kabisa wanapokuja Mjini.
Ivi hii inasababishwa na nini?
Ivi hii inasababishwa na nini?
Unataka wajiamini kwenye nini kutongoza vidume?
Au kuvuka barabara kama mimi hapo si unacheck nimeshikwa mkono?
Unataka wajiamini kwenye nini kutongoza vidume?
hawajiamini kivipi? kwenye nini?
simaanishi ivyo..mfano binti wa mkoani akimuona wa mjini anakosa amani..we ujaona hii kitu?
mkija mjini mnakuwa juu juu sana..nikupe mfano?
uko posta nini na bahasha ya kaki unasaka ajira?uwe mwangalifu maana uku gari huwa zinawafundisha mji..
Aisee!:A S-coffee: