Wanawake ving'ang'anizi hivi mnawazaga nini

Wanawake ving'ang'anizi hivi mnawazaga nini

Ni maneno tu hayo
wengi hurudi kwa magoti na vilio

Tena anakwambia dia...nilienda kutafuta pesa ili usiishi kwa tabu......wanaume wanadhani wanawake tu ndiyo uwa wanarudi na kubembeleza penzi la nyuma.....hawajui hata wao wanarudi nyuma tena kwa speed ya ajabu sana.......
 
Tena anakwambia dia...nilienda kutafuta pesa ili usiishi kwa tabu......wanaume wanadhani wanawake tu ndiyo uwa wanarudi na kubembeleza penzi la nyuma.....hawajui hata wao wanarudi nyuma tena kwa speed ya ajabu sana.......

Ukicompare number wengi ni wanawake...wanaume hata wakirudi huwa wanataka mbunye tu nothing else
 
Hivi hakuna wanaume wanaorudi kwa wapenzi wao wa zamani.....nataka kujua tu.....

Ao ndo wengi ukianza na waliochepuka kwenye ndoa na baadae kurudi kwa mama watoto.ukiona hao wanaosema makombo ni watoto nao bado si vyuo ndo wamemaliza wamekutana na wenzao walio wamwaga form six na o level.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom