Wanawake ving'ang'anizi hivi mnawazaga nini

Wanawake ving'ang'anizi hivi mnawazaga nini

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Posts
4,854
Reaction score
1,146
Utakuta mwanamke ulishamtongoza na akakukataa tena kwa kejeli na dharau, sasa baada ya kumkuta ya kumkuta anaanza kurudi ooh mi nakupenda ule ulikuwa utoto...pumbavu utoto wapi!? Mbona ushagegedwa sana et ndo ulete kwangu makombo?
Sasa ubaya wa vijana huwa hawakatai shobo kama hizi wengine wanasema kumkataa mwanamke ni uendawazimu, sasa kwa situation kama hii ukishatumika kuwa mpole endelea na maisha yako, kuendelea kufikiri eti utambadilisha mwanaume tena kwa kugawa nyapu ni kujidanganya!!
 
mkuu inawezekana aliona shida kukufanya mchepuko kwa sababu wakati unamtongoza alikuwa na mtu tayari na sasa njia kuu yake imemponyoka, hana mtu na anakuja kukufanya njia kuu sasa. What do you think
 
Utakuta mwanamke ulishamtongoza na akakukataa tena kwa kejeli na dharau, sasa baada ya kumkuta ya kumkuta anaanza kurudi ooh mi nakupenda ule ulikuwa utoto...pumbavu utoto wapi!? Mbona ushagegedwa sana et ndo ulete kwangu makombo?
Sasa ubaya wa vijana huwa hawakatai shobo kama hizi wengine wanasema kumkataa mwanamke ni uendawazimu, sasa kwa situation kama hii ukishatumika kuwa mpole endelea na maisha yako, kuendelea kufikiri eti utambadilisha mwanaume tena kwa kugawa nyapu ni kujidanganya!!
Kumbu tupo wengi..!! Wanawake hasa wenye umri mdogo mbadilike muwe wavumilivu ma mjifunze kifanya choices vizuri
 
Duu hii kali yamenikuta haya mimi tena nilitukanwa mbaya na mdada mmoja lakini sasa hivi cjui hata namba yangu katoa wapi yaani ni msumbufu eti ilikuwa utoto noma. Na mimi na mtu nimetulizana tu poa.
 
hahaha hao mie nawapenda becoz u just turn them into sex slaves and enjoy
 
Hivi hakuna wanaume wanaorudi kwa wapenzi wao wa zamani.....nataka kujua tu.....
 
hahaha hao mie nawapenda becoz u just turn them into sex slaves and enjoy

Mara nyingi wanakuwa stressed so wanatafuta sympathy tu.. Na ukiweza kumpatia,anakuwa sex slave bila kujijua...really bad!
 
Mara nyingi wanakuwa stressed so wanatafuta sympathy tu.. Na ukiweza kumpatia,anakuwa sex slave bila kujijua...really bad!

tatizo ndio hilo dada zetu atakama unambwaga mtu mbwage kiheshima sio na nyodo juu...haya umeshagegedwa unajidai mpole....endelea kuchezewa ma.vuzi huko ulipo ona kunafaa
 
tatizo ndio hilo dada zetu atakama unambwaga mtu mbwage kiheshima sio na nyodo juu...haya umeshagegedwa unajidai mpole....endelea kuchezewa ma.vuzi huko ulipo ona kunafaa

umeona mkuu yani kuna mmoja aliniambia "sikupendi"...leo hii anakomaa kweli eti anataka ndoa, wanasikitisha aisee!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom