Wanawake tu ingieni hapa

Emma M Bai

Emma M Bai

Member
Joined
Feb 11, 2019
Messages
85
Points
125
Emma M Bai

Emma M Bai

Member
Joined Feb 11, 2019
85 125
Naomba kujua mnapenda nini kutumika chupi ama taiti ok Na kama chupi ni zipi au kama taiti zipi ndefu ama fupi Na Kwa zooote mnapenda material yapi nafatilia koment zenu .

Wanaume tukae pembeni jaman lazima tuwe na mipaka
Karibu
 
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
14,079
Points
2,000
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
14,079 2,000
uliposema wanawake tu umebugi.

Kuna wanaume wanapenda sana wake zao na wangekuambia wanapenda wavae nini.
 
Emma M Bai

Emma M Bai

Member
Joined
Feb 11, 2019
Messages
85
Points
125
Emma M Bai

Emma M Bai

Member
Joined Feb 11, 2019
85 125
Ok sawa kipi Bora zaid chupi ama tait tuwe wazi kidogo hapa kuiokoa jamii
Maisha yamebadirika. Sikuhizi matako ndio yanafunika chupi sio chupi kufunika matako
[/QUOTE]
 
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
14,079
Points
2,000
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
14,079 2,000
Kaandika wife afu kasema wanaume tukae pembeni?🤔🤔🤔🤔
 
Agustino87

Agustino87

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2013
Messages
3,560
Points
2,000
Agustino87

Agustino87

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2013
3,560 2,000
Kuna wengine ni wake zetu humu, unawaita peke yao ili uwafanyeje
Naomba kujua mnapenda nini kutumika chupi ama taiti ok Na kama chupi ni zipi au kama taiti zipi ndefu ama fupi Na Kwa zooote mnapenda material yapi nafatilia koment zenu .

Wanaume tukae pembeni jaman lazima tuwe na mipaka
Karibu
 
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
4,697
Points
2,000
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
4,697 2,000
Naomba kujua mnapenda nini kutumika chupi ama taiti ok Na kama chupi ni zipi au kama taiti zipi ndefu ama fupi Na Kwa zooote mnapenda material yapi nafatilia koment zenu .

Wanaume tukae pembeni jaman lazima tuwe na mipaka
Karibu
wewe mwenyewe mwanaume alafu unafukuza wanaume wenzako, sasa utawaweza wanawake wooote ww mwenywe ? acha choyo kijana
 
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
4,697
Points
2,000
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
4,697 2,000
uliposema wanawake tu umebugi.

Kuna wanaume wanapenda sana wake zao na wangekuambia wanapenda wavae nini.
yeye anataka kuwatenganisha hatoweza kabisa
 
Smart_dady

Smart_dady

Member
Joined
Aug 7, 2019
Messages
94
Points
125
Smart_dady

Smart_dady

Member
Joined Aug 7, 2019
94 125
Naomba kujua mnapenda nini kutumika chupi ama taiti ok Na kama chupi ni zipi au kama taiti zipi ndefu ama fupi Na Kwa zooote mnapenda material yapi nafatilia koment zenu .
Wanaume tukae pembeni jaman lazima tuwe na mipaka
Karibu
kwan alie andika hii thread n me/ke.. .?
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
30,036
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
30,036 2,000
Hatari sana...



Cc: mahondaw
 
Hoods EKM

Hoods EKM

Member
Joined
Nov 16, 2017
Messages
37
Points
95
Hoods EKM

Hoods EKM

Member
Joined Nov 16, 2017
37 95
Uzi umeshaharibika kikao kimefungwa, kajipange upya
Naomba kujua mnapenda nini kutumika chupi ama taiti ok Na kama chupi ni zipi au kama taiti zipi ndefu ama fupi Na Kwa zooote mnapenda material yapi nafatilia koment zenu .

Wanaume tukae pembeni jaman lazima tuwe na mipaka
Karibu
 
culture gal

culture gal

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2017
Messages
6,919
Points
2,000
culture gal

culture gal

JF-Expert Member
Joined May 24, 2017
6,919 2,000
Kwani wewe mwenyewe unapenda kuvaa nini?
'Tait' au chupi? na kama 'Tait' ndefu au fupi? na kama ni chupi Thong au G-String?
na kama zote ni material ipi?
 
Emma M Bai

Emma M Bai

Member
Joined
Feb 11, 2019
Messages
85
Points
125
Emma M Bai

Emma M Bai

Member
Joined Feb 11, 2019
85 125
Huu uchunguzi umejikita zaid Kwa wanawake kila mtu akimrushia mpira mwenzake fear
Kwani wewe mwenyewe unapenda kuvaa nini?
'Tait' au chupi? na kama 'Tait' ndefu au fupi? na kama ni chupi Thong au G-String?
na kama zote ni material ipi?
 
Fernando Jr

Fernando Jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2017
Messages
1,764
Points
2,000
Fernando Jr

Fernando Jr

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2017
1,764 2,000
Hahahahah!! Hiki kikao kiliharibika baada ya waalikwa kutokuhudhuria, badala yake wasioalikwa ndio wakahudhuria na kuhoji kwanini hawajaalikwa!
 

Forum statistics

Threads 1,326,419
Members 509,499
Posts 32,221,354
Top