Wanawake tambueni hili

Wanawake tambueni hili

Applicant

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2020
Posts
1,962
Reaction score
1,757
Sisi wanaume vyote tunavyofanya tunafanya kwa ajili yenu (Tunafanya kazi kwa ajili ya hapo njiapanda ya miguu yenu ilipootea)

Wanawake inatakiwa mringie sana hiyo kitu maana sisi tunaihitaji sana, msiitoe toe kama pipi, itoeni kwa malengo hiyo ni bidhaa adimu sana inaweza ikakubadilishia maisha.

Nashangaa mwanamke Kajaliwa umbo mzuri, rangi nzuri, sura nzuri, na hiyo kitu tena safi, halafu anashindwa kumiliki hata kiwanja hua nawashangaa sana mnakwama wapi??


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ndalichako atengue tu kauli madogo mrudi shule
 
Sisi wanaume vyote tunavyofanya tunafanya kwa ajili yenu (Tunafanya kazi kwa ajili ya hapo njiapanda ya miguu yenu ilipootea)

Wanawake inatakiwa mringie sana hiyo kitu maana sisi tunaihitaji sana, msiitoe toe kama pipi, itoeni kwa malengo hiyo ni bidhaa adimu sana inaweza ikakubadilishia maisha.

Nashangaa mwanamke Kajaliwa umbo mzuri, rangi nzuri, sura nzuri, na hiyo kitu tena safi, halafu anashindwa kumiliki hata kiwanja hua nawashangaa sana mnakwama wapi??


Sent using Jamii Forums mobile app
Baeleze kaka. Yaani mwanamke mwenye body na sura ukifa njaa ujinga wako mwenyewe. Tumia papjchi yako kujiendeleza.
 
Back
Top Bottom