Hahhha hii kweliNini mume mtoto kambeba tumboni miezi 9
anazaa salama anauwa.
Sio wote, ina maana mama yako na dadako huwaamini? Wape wanawake heshima yao , Please usi generalize hivo,
hata wanaume baadhi wapo hawaaminiwiHabari Comrades.
Mi nataka kujua kitu kimoja, hivi hawa ndugu zetu, dada zetu wana matatizo gani hasa? Hizi story za matukio ambayo yanatokea almost kila siku kuhusu wanawake kupanga misheni za kuwaua waume zao, hii tabia inasababishwa na nini labda?
Maana sasa tutaanza kukosa imani na hawa tunaowaita wake zetu. Mi binafsi nashangaa mwanamke mzima unamframe mwanaume wako auliwe kisa Mali au wivu WTF? Sasa akifa wewe unafaidika na nini labda?
Tatizo huwaga ni nini hasa mpaka mnakuwa na roho za aina hiyo?
Tumeshajua huyo mwanamke ni wa kabila lipi, nawaogopa hao [emoji15]Habari Comrades.
Mi nataka kujua kitu kimoja, hivi hawa ndugu zetu, dada zetu wana matatizo gani hasa? Hizi story za matukio ambayo yanatokea almost kila siku kuhusu wanawake kupanga misheni za kuwaua waume zao, hii tabia inasababishwa na nini labda?
Maana sasa tutaanza kukosa imani na hawa tunaowaita wake zetu. Mi binafsi nashangaa mwanamke mzima unamframe mwanaume wako auliwe kisa Mali au wivu WTF? Sasa akifa wewe unafaidika na nini labda?
Tatizo huwaga ni nini hasa mpaka mnakuwa na roho za aina hiyo?
Ila wengi sana mupo hivyo.Sio wote, ina maana mama yako na dadako huwaamini? Wape wanawake heshima yao , Please usi generalize hivo,
Kuondoa uhai wa mwingine kisa mali ni ujinga mkubwa
Kabila lipi mkuuTumeshajua huyo mwanamke ni wa kabila lipi, nawaogopa hao [emoji15]
Pole sana mkuu.
Ujambazi ni ishu nyingine mkuu hapa naongelea mtu unaishi nae ndani halafu anakufanyia vitu hvyo utamuelewaje?wanaume wangapi wanafanya hayo kila siku kwenye ujambazi na hamko kwenye uzi wowote mkiwasema
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]Mkuu naona umevurugwa ukavurugika kabisa.... Pole sana
Wanawake sometimes mna roho ya ukatili sanawanaume wangapi wanafanya hayo kila siku kwenye ujambazi na hamko kwenye uzi wowote mkiwasema
Ujambazi ni ishu nyingine mkuu hapa naongelea mtu unaishi nae ndani halafu anakufanyia vitu hvyo utamuelewaje?