Wanawake siku zenu za kuringa ni chache sana


mdukuzi

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
5,453
Likes
4,440
Points
280
mdukuzi

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
5,453 4,440 280
Kuna dada mmoja miaka kama kumi iliyopita alikuwa moto wa kuotea mbali kila nilipojaribu kutupa ndoana alikuwa ananitolea nje,uzuri tuliendelea kuwasiliana kwa simu kwa muda wote,kwenye whatsap alikuwa haweki picha yake,juzijuzi baada ya kuwa mpweke nikamkumbuka nikaanza kumpigia simu ili tuonane akawa ananichenga,juzi nikakomaa mpaka nikaenda kwake huko.

Nikastuka mpaka yeye akanistukia,mtoto alikuwa na tako la haja guu guu,pajapaja leo nikakutana na miss 1GB mwembamba kama uzi supu yote hakuna kilichofanya nimkumbuke ni sura na sauti,sijui mwili umeenda wapi,tangu juzi sijampigia tena na simtaki tena.

Kweli wanawake siku zenu za kuringa ni chache sana yule hata ukiongozana nae watu watasema unatembea na shangazi yako dada wa baba yako na hapo bado hajazalishwa,akizaa itakuwaje kila akinipigia sipokei.
 
GIUSEPPE

GIUSEPPE

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2011
Messages
5,319
Likes
5,656
Points
280
GIUSEPPE

GIUSEPPE

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2011
5,319 5,656 280
malizia basi story. ukakaa kwake akapika mkala kisha ukagonga ukasepa zako, sasa akikupigia hupokei.
Alafu mwanamke mtu mzima hujaonana nae miaka kumi kisha unataka umkute kama alivyokua miaka kumi ilopita? hujui kuna masahibu gani yalomkuta hapo katika kipindi hicho.

kupungua mwili sio ishu inawezekana kaamua kufnya dayati ili aendani na kasi ya maisha ya kisasa au alikuwa anafukuzia bwana wa kizungu na unajua wazungu wao hawataki manyama, au mambo ya kisukari na vidonda vya tumbo vinaweza kusababisha kushisha uzito kwa kiwango kikubwa sana.
 
bendee

bendee

Senior Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
106
Likes
118
Points
60
bendee

bendee

Senior Member
Joined Feb 21, 2013
106 118 60
Dah! hata mimi ishawahi nikuta hasa kwa madem niliosoma nao like 8 years ago yaani walikuwa ni moto wa kuotea mbali yaani nikiwaona moyo ulikuwa unaniripuka ile mbaya! chakushangaza wamechuja ile mbaya na mbaya zaidi bado wanajiona warembo eti! wakati sisi wanaume ndio kwanza tuna wapata wa binti wadogo wadogo so sielewi sisi hatuchuji kivile fasta au nikwasababu ya mkwanja!
 
mdukuzi

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
5,453
Likes
4,440
Points
280
mdukuzi

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
5,453 4,440 280
Dah! hata mimi ishawahi nikuta hasa kwa madem niliosoma nao like 8 years ago yaani walikuwa ni moto wa kuotea mbali yaani nikiwaona moyo ulikuwa unaniripuka ile mbaya! chakushangaza wamechuja ile mbaya na mbaya zaidi bado wanajiona warembo eti! wakati sisi wanaume ndio kwanza tuna wapata wa binti wadogo wadogo so sielewi sisi hatuchuji kivile fasta au nikwasababu ya mkwanja!
Yaani ndugu uanaume raha sana mimi hapa ninaweza kutoka na msichana wa miaka 20 na tukaenda sawa ila huyu dada kanishangaza
 
mdukuzi

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
5,453
Likes
4,440
Points
280
mdukuzi

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
5,453 4,440 280
malizia basi story. ukakaa kwake akapika mkala kisha ukagonga ukasepa zako, sasa akikupigia hupokei.
Alafu mwanamke mtu mzima hujaonana nae miaka kumi kisha unataka umkute kama alivyokua miaka kumi ilopita? hujui kuna masahibu gani yalomkuta hapo katika kipindi hicho.

kupungua mwili sio ishu inawezekana kaamua kufnya dayati ili aendani na kasi ya maisha ya kisasa au alikuwa anafukuzia bwana wa kizungu na unajua wazungu wao hawataki manyama, au mambo ya kisukari na vidonda vya tumbo vinaweza kusababisha kushisha uzito kwa kiwango kikubwa sana.
nilikuwa nimejipanga nilimlia supu ya pweza na karanga mbichi wiki nzima nikala ugali na vingine nikala pia japo kwa shino upande,afu dada wa watu ana maisha mazuri sana huwezi amini lakini du supu hakuna ujue kuna tofauti ya kuwa mwembamba na kukongoroka,yule kakongoroka
 
Denis denny

Denis denny

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2012
Messages
5,776
Likes
7,599
Points
280
Denis denny

Denis denny

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2012
5,776 7,599 280
Tehee maisha yamevaa pensi nyanya..
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,465
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,465 280
Wa kaka ndio msiseme.
Mkiwa chuoni mko poa kweli. Mna afya nzuri
Mko fit miaka minne baada ya chuo mkisha anza
Kupokea shilingi vitambi, mikanda ya viatu shida
Kufunga.

Hili tatizo liko kwa wote.
Kwa hiyo mtutolee uvivu hapa .
 
NIMPENDENANI

NIMPENDENANI

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Messages
6,141
Likes
4,511
Points
280
Age
29
NIMPENDENANI

NIMPENDENANI

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2014
6,141 4,511 280
MMMMMMMMMMMMMM
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,817
Likes
14,356
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,817 14,356 280
Kuna dada mmoja miaka kama kumi iliyopita alikuwa moto wa kuotea mbali kila nilipojaribu kutupa ndoana alikuwa ananitolea nje,uzuri tuliendelea kuwasiliana kwa simu kwa muda wote,kwenye whatsap alikuwa haweki picha yake,juzijuzi baada ya kuwa mpweke nikamkumbuka nikaanza kumpigia simu ili tuonane akawa ananichenga ,juzi nikakomaa mpaka nikaenda kwake huko ..... nikastuka mpaka yeye akanistukia,mtoto alikuwa na tako la haja guu guu,pajapaja leo nikakutana na miss 1GB mwembamba kama uzi supu yote hakuna kilichofanya nimkumbuke ni sura na sauti,sijui mwili umeenda wapi,tangu juzi sijampigia tena na simtaki tena ,kweli wanawake siku zenu za kuringa ni chache sana yule hata ukiongozana nae watu watasema unatembea na shangazi yako dada wa baba yako na hapo bado hajazalishwa ,akizaa itakuwajekila akinipigia sipokei,
HAPO KICHWA CHA CHINI NDO KINAANDIKA ..................................
 
mdukuzi

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
5,453
Likes
4,440
Points
280
mdukuzi

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
5,453 4,440 280
Wa kaka ndio msiseme.
Mkiwa chuoni mko poa kweli. Mna afya nzuri
Mko fit miaka minne baada ya chuo mkisha anza
Kupokea shilingi vitambi, mikanda ya viatu shida
Kufunga.

Hili tatizo liko kwa wote.
Kwa hiyo mtutolee uvivu hapa .
dalili ya mafanikio kwa afrika ni kitambi japosikifagilii na sina huo uvimbe,ila kukongoroka kule hapana
 
bendee

bendee

Senior Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
106
Likes
118
Points
60
bendee

bendee

Senior Member
Joined Feb 21, 2013
106 118 60
Wa kaka ndio msiseme.
Mkiwa chuoni mko poa kweli. Mna afya nzuri
Mko fit miaka minne baada ya chuo mkisha anza
Kupokea shilingi vitambi, mikanda ya viatu shida
Kufunga.

Hili tatizo liko kwa wote.
Kwa hiyo mtutolee uvivu hapa .
Sasa mbona tukiwa Chuoni inakuwa madem wanazingua ila tukimaliza inakuwa nishidaa yaani vibiti vinajilengesha ile mbayaa au ndio tumeongezeka mvuto kutokana na hivyo vitambi! au ndio kutesa kwa zamu kwaiyo ni zamu yetu kutesa! ila apana madem mnachuja sana!
 
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
2,496
Likes
2,423
Points
280
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
2,496 2,423 280
Kuna dada mmoja miaka kama kumi iliyopita alikuwa moto wa kuotea mbali kila nilipojaribu kutupa ndoana alikuwa ananitolea nje,uzuri tuliendelea kuwasiliana kwa simu kwa muda wote,kwenye whatsap alikuwa haweki picha yake,juzijuzi baada ya kuwa mpweke nikamkumbuka nikaanza kumpigia simu ili tuonane akawa ananichenga ,juzi nikakomaa mpaka nikaenda kwake huko ..... nikastuka mpaka yeye akanistukia,mtoto alikuwa na tako la haja guu guu,pajapaja leo nikakutana na miss 1GB mwembamba kama uzi supu yote hakuna kilichofanya nimkumbuke ni sura na sauti,sijui mwili umeenda wapi,tangu juzi sijampigia tena na simtaki tena ,kweli wanawake siku zenu za kuringa ni chache sana yule hata ukiongozana nae watu watasema unatembea na shangazi yako dada wa baba yako na hapo bado hajazalishwa ,akizaa itakuwajekila akinipigia sipokei,
Unauliza mwili umeenda wapi! Mwambie akapime jibu utalipata mkuu
 
sijui nani

sijui nani

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2016
Messages
270
Likes
268
Points
80
Age
48
sijui nani

sijui nani

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2016
270 268 80
Sasa wewee baada ya miaka kumi ulitegemea umkute yupo hivyo hivyo kwani ye jiwe? hiyo miaka hata kama mtoto yupo dalasa la nne. Sembuse mtu mzima ambaye ndani ya miaka kumi kashapitia mambo kibaoo. Mambo mengine Muwage mnawaza kabla hamjaandika humu.
 
jje's

jje's

JF Gold Member
Joined
Sep 3, 2014
Messages
9,961
Likes
13,868
Points
280
jje's

jje's

JF Gold Member
Joined Sep 3, 2014
9,961 13,868 280
Sasa mbona tukiwa Chuoni inakuwa madem wanazingua ila tukimaliza inakuwa nishidaa yaani vibiti vinajilengesha ile mbayaa au ndio tumeongezeka mvuto kutokana na hivyo vitambi! au ndio kutesa kwa zamu kwaiyo ni zamu yetu kutesa! ila apana madem mnachuja sana!
Hivi wanachujaje jaman ongeeni vzr ati, loooh
 

Forum statistics

Threads 1,237,671
Members 475,675
Posts 29,296,887