Sijui kwanini wanawake wagumu sana kuelewa. Mke wangu aliondoka nyumbani na kumwacha mtoto wetu wa kiume wa miezi 6 akilia. Dada Wa kazi akambembeleza weeee hakunyamaza. Akamwimbia hakunyamaza. Akaamua kutoa nyonyo zake na kumpa mtoto. Mwanangu akanyamaza pale pale. Akiwa anamnyonyesha Mimi nikaingia. Nikamuwakia dada. " unataka kumuambukiza mtoto magonjwa? "Hapana baba hayatoi maziwa Mimi nimempa tu anyamaze!!" . " kweli hayatoi?". Nikaamua kuthibitisha. Nikamtoa mtoto na nikawa nanyonya Mimi. " ni kweli hayatoi. Hebu hilo lingine! Nalo halitoi?. Mara wife kaingia.nikamwambia kuwa nafanya uchunguzi Wa nililolikuta. Hakuamini. Hebu niambieni. Wapi nimekosea? Kufuatilia afya ya mtoto ni kosa? Wanawake acheni hizo!
Hahaha basi nimekomahahahahahahha kufanyeje bae, jaribu uoneeeee
bora tu ma dear cause ni shidaaaah, nilianza kusikia kutetemeka kwa ndani ya utumboHahaha basi nimekoma
I like your smile I like your vibe I like your style But that's not why I love you And I, I like the way You're such a star But that's not why I love you Hey Do you feel, do you feel me?bora tu ma dear cause ni shidaaaah, nilianza kusikia kutetemeka kwa ndani ya utumbo
yap yap yap yap,I like your smile I like your vibe I like your style But that's not why I love you And I, I like the way You're such a star But that's not why I love you Hey Do you feel, do you feel me?
Do you feel what I feel, too? Do you need, do you need me? Do you need me?