Wanawake: Naombeni jibu juu ya utata huu

Wanawake: Naombeni jibu juu ya utata huu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2012
Posts
1,450
Reaction score
492
Mara nyingi nimekuwa nikijiuliza sana hata hivyo cjapata jibu yakini! Je, ni kwa nini mwanamke anapokuwa kwenye mazoezi ya kawaida anaonekana kuwa mzito sana, lakini akiwa kwenye 6x6 unaweza kumkunja vyovyote unavyotaka na akaweza kufanya sarakasi zote bila shida yoyo na huku akiwa amebeba zaidi ya kg 70 kifuani mwake? Hapa inakuwaje?!
 
huwezi kunyimwa vyote mazoezi ya uwanjani na ya kitandani.
 
ah!we nae sa si umuulize unaemkunjaga!! anza hv eti weewe mböna......?
 
Huwa tunateguka viuno na migongo inauma basi tuu ht ukija sema unakuwa ushakunjwa..
 
Wanachokaga ndio maana ukimkunja mke wa mtu sawa sawa lazima kama jamaa mjanja akastuke
 
aisee yale mambo huwa yanaenda automatic ujue hlo ndugu ukifahamu hutaumiza kichwa kamwe
 
Wengine michosho tu , japo kunawengine unawakunja mpaka mkunjaji unaweza kuwaonea huruma lakini wao walaaaa,,,,,,,,,,

hebu waje watupe majibu hapa............
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom