lady roranky
Member
- Aug 7, 2011
- 73
- 14
fanya yako hata wakizila cm zao we inakuhusu vip?je salam zinaulazma we unaelekea mswahili sanaaa
fanya yako hata wakizila cm zao we inakuhusu vip?je salam zinaulazma we unaelekea mswahili sanaaa
Ungekuwa unakaa na mimi ungekuwa ushaniua...kila saa niko na simu...home wamepiga kelele wamechokaa...inahuuu...
Siku hizi sijui ndio swagger au vipi unakuta kila msichana yupo bize na kubofya simu.
Huu mimi naona ni ushamba wa hali ya juu, yani wewe unadhani ukiwa bize na simu ndio usista duu au?sana sana unaonyesha jinsi ulivyo mpweke na haujiamini kinga yako ni simu.
Ebu fikiria unamkuta demu unamsalimia halafu kenyewe kanajifanya ka-cute kanakutazamaa huku kanabofya then kanashtuka eti ah unanisalimia? nitakukata ngumi mbili ufe.
Hivi nani aliwadanganya ukiwa bize na insta au wosapu ndio utaonekana classic washamba nyie?
Ndio maana siku hizi mnakuwa na makengeza kwa sababu ya ushamba wa kuchungulia jicho moja kwenye screen ya simu jicho lingine ndio linaaangalia mambo mengine chunguza vimacho vyao masista duu vimepinda karibia wote.
Acheni huu ushamba wengine tuna mikono mwepesi hatukawii kunasa makofi mtu.
Hivi maisha ya mtu mwingine yanakukwaza vipi mkuu?
Hahaha ningekunyoosha tu bado haujashindikana.