hv kama hua wanaona haya kwann wacwe wanatukatalia tukajua moja kuwa haiwezekani?huwa sifagilii kabisa kuzima...hawa wadada acha tu..ila huwa nawasha taa kama chumbani kuzima nafungua mlango nawasha taa sebule nawasha spo mwanga unakuwepo...yani giza kabisa hapana
ungemnyoa kipara kaka kwan hutembeagi na wembe ya dharula ktk wallet yako?!Mi kuna huyo mzaramo alikata kuzimwa taa,,, kumbe ana fuzi kama ndevu za afande sele,, mchikichi wangu ulichanika ile mbaya
[emoji13][emoji13][emoji13][emoji25][emoji25][emoji25][emoji25][emoji25][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
sit zingine hazikariki unawekaa ukakuta kuna urimbo!![emoji13][emoji13][emoji13][emoji13][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849]First seat
[emoji13][emoji13][emoji13][emoji849][emoji849][emoji849][emoji25][emoji25][emoji25][emoji25]Kuna dada alikuwa anataka tuzime taa kila siku... siku akaja mchana yani alipoweka Doggy style aiseee brake pumbu hii hapaa alafu Hole kubwa balaaa[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Sent using Jamii Forums mobile app
Pongezi kwa kamati napata picha safi,litanikoma bando[emoji16][emoji446][emoji446][emoji446]mambo ya kuzima taa siyo mahaba ni kuwanga washa japo kamshumaa mumeo aone shanga,
iyena iyena iyena iy3na hahaha maneno siyo yangu hayo ni ya rayvanny boy
vigodoro ndio vitu gani tena, mbna wa mikoani mmetuacha sana maana hii kauli ngeni kwangu?!!
teh teh[emoji134][emoji134]kwan kuna uwiano gani kati ya haya na ushauri wako kaka?!![emoji25][emoji25][emoji25]M nilijua tuu haya yatatpkea ndio maana nilipinga sana usimtokee huyo demu.
Sent using Jamii Forums mobile app
ungepiga na kofi..!!Kuna mmoja Instagram kutwa anapost makalio yake siku namuingiza mjengoni eti oohh zima taa. Haaa nikajiuliza huyu si ndie yule parachichi lisilo na haya Instagram.
Ndukiiiii [emoji2089][emoji2089][emoji2089]
Madhara ya kuoa mwanamke alie na tattoo kwa K ya mwanaume mwingine ni sawa na arsenal kucheza na Barcelona wakati uwiano wa match ya mwanzo arsenal alicharazwa 5:0
utunzi wa ushairi wakati nipo serious, naboeka kweli..!!Pongezi kwa kamati napata picha safi,litanikoma bando[emoji16][emoji446][emoji446][emoji446]
Sent using Jamii Forums mobile app