WANAWAKE NA MAMBO YAO, Ungekuwa wewe Ungefanyaje ??

WANAWAKE NA MAMBO YAO, Ungekuwa wewe Ungefanyaje ??

ok.....sorry mkuu

Haina shida, haya mambo yakujifunza hayana fundi mkuu, leo kwangu kesho kwako, mfano tu wa kawaida sikuiz wake za watu wanatafunwa kilaini sana aisee sijui kwa nini , lakin huyu hakuwa mke alikuwa mwanamke wangu tu
 
Huyo alikuwa hataki kuendelea na mahusiano na wewe, kwahiyo ametafuta sababu ambayo akikwambia huwezi waza mara mbili kuhusu kuendelea nae wala kung'angania, na amefanikiwa lengo lake.

Mkuu mi siwez rud pale kama lengo lake limefanikiwa wacha lifanikiwe tu aisee daslama wanawake wengi sana
 
Bwana Bwana nlikuwa namhufumia vizur ndugu sasa sijui imekuwaje ? na nnachoshukuru ni kaniambia yeye mwenyewe kwamba nitulie maana saiv ye kasharukiwa na wahuni kibao, Nimemshukuru mungu kwa kuninusuru na hyo chain
Hebu niwekee namba yake pm,nawapendaga sana hawa wadudu sorry hawa watu
 
Nadhani kumuacha sio suluhu,
Kwanza ungemuuliza kwa nini anafanya hvyo, je ni hobby au shida ndo zinamsukuma kuuza k?

Kama jibu ni shida basi ungetafuta any means ya kumsaidia aondokane na hiyo biashara na kama ni hobby yake basi ndo ungemwacha. Thats how true love surppose to be
 
Ametoa wapi guts za kusema hivyo? Najaribu kutazama katika angle nyingine, huwa ni vigumu sana kwa mwanamke ku admit kuwa yeye ni malaya. Huyo amepata mtu mwingine na anachohitaji ni kutoka kwenye himaya yako by any reason na akaona reason hiyo itakufanya uachie ngazi kirahisi. Karma is a bitch, siku moja huyo girl atarudi with different story hadi utashangaa.
Ndo hvyo amepata kwingine akaona asingizie hivyo
 
Ametoa wapi guts za kusema hivyo? Najaribu kutazama katika angle nyingine, huwa ni vigumu sana kwa mwanamke ku admit kuwa yeye ni malaya. Huyo amepata mtu mwingine na anachohitaji ni kutoka kwenye himaya yako by any reason na akaona reason hiyo itakufanya uachie ngazi kirahisi. Karma is a bitch, siku moja huyo girl atarudi with different story hadi utashangaa.
atleast you get something to think about...... Sio bure anataka kumtoa jamaa kilaini sana..... bila ya kua king'ang'anizi
 
Nadhani kumuacha sio suluhu,
Kwanza ungemuuliza kwa nini anafanya hvyo, je ni hobby au shida ndo zinamsukuma kuuza k?

Kama jibu ni shida basi ungetafuta any means ya kumsaidia aondokane na hiyo biashara na kama ni hobby yake basi ndo ungemwacha. Thats how true love surppose to be

Unajua nini the convo ilikuwa very long mpaka nikamuuliza ukipata hela unaweza kufanya biashara ? Akasema yes, nkamuuliza unaweza kuacha akasema obviously sasa I am working on it hata kama sitakuwa nae arud kama zaman, honestly speaking sijawah pata mtu yupo real kama huyu, na kama hapo aliposema kuwa labda baadae atataka mtoto, huyo mtoto ni anatakaga na mimi toka mwaka jana ila sasa mimi ndio nkawa namwambia subir kwanza anyways ngoja nione mwisho wake.
 
Ametoa wapi guts za kusema hivyo? Najaribu kutazama katika angle nyingine, huwa ni vigumu sana kwa mwanamke ku admit kuwa yeye ni malaya. Huyo amepata mtu mwingine na anachohitaji ni kutoka kwenye himaya yako by any reason na akaona reason hiyo itakufanya uachie ngazi kirahisi. Karma is a bitch, siku moja huyo girl atarudi with different story hadi utashangaa.

Ndugu yangu wengine wanasemaga hawana noma aisee
 
atleast you get something to think about...... Sio bure anataka kumtoa jamaa kilaini sana..... bila ya kua king'ang'anizi

Wewe ungefanyaje kama ungekuwa unataka kutolewa kilain hivyo ? 🤣🤣
 
Huyo alikuwa hataki kuendelea na mahusiano na wewe, kwahiyo ametafuta sababu ambayo akikwambia huwezi waza mara mbili kuhusu kuendelea nae wala kung'angania, na amefanikiwa lengo lake.
Thats it huyo wala hafanyi umalaya ila tu alitaka kukuacha na kaona akikupa hyo sababu hutopindua,,mm kuna mmoja alishawah kuniambia ana ukimwi kama mchangiaj mmoja hapo juu kumbe hana ukimwi ila tu alipata bwana akamzuzua kuwa atamuoa maana alikuwa ana shida sana ya kuolewa baadae jamaa likaoa demu mwingne ndo akarud kwangu ndo akaniambia ukwel wote kuwa hana ukimwi bali ilikuwa technique tu ya kuniacha akasema kama siamini tukapime na kwel kwenda kupima hamna kitu,basi mm wala sikumkatalia nikasema kama umeamua kurud poa ila nikamwambia kabsa mm nko na demu mwingne kama vip muwe wawili akakubali wala hajapindua asaiv nawatafuna wote wawl ila nitamuoa mwenzake yy atasubiri sanaa
 
Thats it huyo wala hafanyi umalaya ila tu alitaka kukuacha na kaona akikupa hyo sababu hutopindua,,mm kuna mmoja alishawah kuniambia ana ukimwi kama mchangiaj mmoja hapo juu kumbe hana ukimwi ila tu alipata bwana akamzuzua kuwa atamuoa maana alikuwa ana shida sana ya kuolewa baadae jamaa likaoa demu mwingne ndo akarud kwangu ndo akaniambia ukwel wote kuwa hana ukimwi bali ilikuwa technique tu ya kuniacha akasema kama siamini tukapime na kwel kwenda kupima hamna kitu,basi mm wala sikumkatalia nikasema kama umeamua kurud poa ila nikamwambia kabsa mm nko na demu mwingne kama vip muwe wawili akakubali wala hajapindua asaiv nawatafuna wote wawl ila nitamuoa mwenzake yy atasubiri sanaa

hahaha dunian kuna mambo
 
Back
Top Bottom