WANAWAKE NA MAMBO YAO, Ungekuwa wewe Ungefanyaje ??

WANAWAKE NA MAMBO YAO, Ungekuwa wewe Ungefanyaje ??

Nakumbuka nilikuwa na mchumba mmoja akapata kazi ofisi ya bunge miaka ya 2008 akanileza kwa SMS yeye ameathirika hivyo nitafute mwingine nioe,nikamwambia poa haina shida nitafanya hivyo,matokeo ya miaka ya hivi karibuni anamsumbua dadangu patie namba yangu sijui ya nini nikamwambia Dada usimpatie
 
Unatuonyesha chats au unataka kutuonyesha unajua kiingereza cha kwenye tamthilia
 
Mkuu baada ya kuambiwa hivyo isije ikawa umeomba msamaha...maana mapenzi yana mengi

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Shida hawataki kufanya kazi, wao wanaona ku*ma zao ni duka. Ukitaka kumsaidia mwanamke atleast mpe ajira mpe hela tena na tena.ila kama ni hurka pia utagonga mwamba tu

Aisee kweli mkuu
 
Mkuu baada ya kuambiwa hivyo isije ikawa umeomba msamaha...maana mapenzi yana mengi

hahahaha nimecheka kwa nguvu yan mimi ndio nimekosea kwani ? ivi kweli nijipeleke kwenye mdomo wa mamba ? ahahahaha aisee hapo ukirud si atakuja kuliwa huku unamwona kabisa mana anajua ushamjua na umekubali
 
Nakumbuka nilikuwa na mchumba mmoja akapata kazi ofisi ya bunge miaka ya 2008 akanileza kwa SMS yeye ameathirika hivyo nitafute mwingine nioe,nikamwambia poa haina shida nitafanya hivyo,matokeo ya miaka ya hivi karibuni anamsumbua dadangu patie namba yangu sijui ya nini nikamwambia Dada usimpatie

Ohoooo, noma man aisee sasa urudi kwenye ukimwi ?
 
Unatuonyesha chats au unataka kutuonyesha unajua kiingereza cha kwenye tamthilia

Mkuu mbona wewe una inferiority complex mimi nimeleta kama somo la kujifunza kingereza potezea mzee achana nacho mkuu
 
Nimependa approach yako. Hulalamiki ila unatoa fundisho au angaluzo. U are a real men we expect men to behave like. Grown up and smart. Muungano weekend Leo Kam upo dar nutafute nikupe unachokunywaga.

Nipo mjini mkuu, unajua nini hizi scenario zinatokea kwa vijana wengi sana hapa town ila wengi wao huwa hawajui jinsi ya kujinasua au jinsi yakumfanya mwenza awe open alwambie ukweli na hata ukipanik haisaidii ishatokea, unatakiwa kukubali matokeo na uendelee, all in all mind you, ni kabinti kazuri lakini ndio ivyo
 
she was a decent woman sasa ameshasuck alot of lolipops hadi ananionea huruma, she is the one who told me
Huyo alikuwa hataki kuendelea na mahusiano na wewe, kwahiyo ametafuta sababu ambayo akikwambia huwezi waza mara mbili kuhusu kuendelea nae wala kung'angania, na amefanikiwa lengo lake.
 
Anakujua kuwa huwa hupendi kushare na unawachukia watu wanaojiuza. Uliposepa alipata mwingine anayemfaa, angekuwa Malaya wa kujiuza ungezisikia tu, ila huyu ni muongo. Umewahi ona wapi mchawi anajisema? Hata wewe Leo hii ukimpata changudoa kanisani hawezi kukuambia biashara yake.

Huyu hakutaki tu na sio kweli kuwa alifanya / anafanya biashara hiyo

hahahaha man sidhan kama anadanganya hana desturi ya uongo aisee,
 
At least anajielewa

Aisee huyu mwanamke anajielewa sana sijui kapatwa na nini nlimhoji huko chini akanieleza nikagundua hawa dada zetu hata zile wanaitaga peer pressure zinawazingua, influence imetoka nje, hata kama siendelei nae namwonea huruma ningekuwa naweza mchange ningemchange alafu aendelee na maisha yake ya kawaida sasa siwez saiv namwogopa....
 
Back
Top Bottom