Wanawake na Make up

CHIBA One

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2018
Posts
558
Reaction score
2,102
Ndugu Zangu hebu tuwaambieni Ukweli dada zetu wanaoamini katika Make up, kwamba inaongeza uzuri na mvuto.

1.Akikuegemea na uso kama una shati jeupe basi utakuwa kama umejiburuza ukutani.

2.Hawezi kucheka kwa uhuru, anacheka kizungu plus kujifuta futa na tishu

3.Akijisahau tu akapitisha mkono kujifuta Uso basi anakuwa kama kalambwa na ndama.

4. Inakuwaje Sura na mwili havifanani rangi?

5.Napenda natural skin, Yaani Mdada mwenye ngozi yake isiyo na ma cream..
Kwa kifupi Hakuna kinchonivutia na HIZO MAKE UP..

Mwanaume mwenzangu Wape ushauri dada zetu... Wanapendeza hawapendez?
 
Wanakuja ma slay queen na wenzao.

Ngoja tuone kama hujaoga maneno ya uswazi, napenda mwanamke smart na apendae urembo
 
Make up zenu nyie zipo kwenye wallet.

Bila nyekundu nyekundu zilizopangana hampendezi hata iweje.

Inawezekana havihusiani na mada lakini hatushindwagi kitu.

Lazima tujibu mapigo.
Khaaaa
 
Tupo maeneo ya mweng ikaanza mvua ya manyunyu yale makubwa ghafla tukaanza kukimbia kutafuta sehem ya kujibanza kufika kweny kiduka flan iv kugeuka nikakutana na mdada anauso unamadoa doa kama chui nilikuwa na jamaa yangu ambae hawezag kujivunga alicheka vibaya mno yule dada ikabid anunue maji anawe uso...[emoji28]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Make up zenu nyie zipo kwenye wallet.

Bila nyekundu nyekundu zilizopangana hampendezi hata iweje.

Inawezekana havihusiani na mada lakini hatushindwagi kitu.

Lazima tujibu mapigo.
Kwa kubadilisha sura kabisa....???
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…