Wanawake msikubali uzinzi wa waume zenu

Wanawake msikubali uzinzi wa waume zenu

Mwanamke awe mpole tu!
Mungu atampa mume adhabu anayostahili
Ila watoto wapewe haki yao ikithibitika ni watoto halali!
Watoto nje ya ndoa na ndani ya ndoa wafundishwe kupendana, maana yajayo katika maisha hayajulikani.
Mwanamke uwe mvumilivu
Michepuko imeanza enzi za manabii, hivyo Ni maisha ambayo hayataisha ulimwenguni
Hata wewe waweza kuwa mchepuko wa kesho mume akifa
Au nduguzo wa kike
Au wanao wa kike
Hao pia ni michepuko watarajiwa
Ukumbuke ndoa Ni chache kutosha wanawake wote, hata hivyo wanawake wanahitaji kuzaa wajipatie watoto wao!
Waume waliooa ndio pekee wenye potential ya kuhudumia watoto!
Wewe kweli WeakMan.

Muumba mwenyewe alishaweka misingi juu ya Ndoa. Wewe WeakMan hupaswa kuipindisha/kuivunja kwa kuhalalisha Uzinzi.
 
Kuna uzi nimeusoma kuwa kuna mwanaume umefarik na kuacha watoto wawili wa nje ya ndoa ambao waliletwa kwenye msiba wa Mwanaume huyo.

Ukiangalia kwa umakini utaona upuuzi wa Mwanaume ndio unaleta mateso kwa Mke wa ndoa na watoto wa ndoa, maana Uzinzi wa mume unafanya mke aanze kuhangaika kupambania urithi na watu wa nje.

USHAURI WANGU
Wanawake msikubali uzinzi wa waume zenu Kwenye Ndoa, ukiona na ukathibitisha mume wako ni malaya basi dai talaka mapema iwezekanavyo.

Usisite kabisa, maana usipokuwa makini utaletewa watoto siku ya mazishi ya mume wako.
acha roho mbaya, hizo mali kama ni za mwanaume waache watoto wafaidi . mwanamke karithi kwenu
 
Talaka uidai pale tu unapoona kuna hatari ya uhai wako kuwa shakani.

Ikifika hapo kimbia talaka ikukute umeshatoka kwa huyo Mwanaume.

Lakini iwapo Mwanaume atatimiza wajibu wake wa msingi Kwanini utake taraka kwa njia ya sms tu ulizokuta kwenye Simu yake ?!

Yaani sms chats uruhusu zina nguvu kuliko wewe?

Kama wewe una nguvu kuliko hizo sms chats hakika hazitakufanya ukose usingizi sababu ya hizo.
Mkuu unajua maumivu na wasiwasi wanaupata Dada zetu wanapogundua Mume ni Malaya?

NI BORA WADAI TALAKA KULIKO KUISHI NA WASIWASI WA MAGONJWA NA KULETEWA WATOTO WA NJE.

KAMA UNAJIJUA WEWE NI MALAYA KAA MBALI NA NDOA
 
Back
Top Bottom