Wanawake mnaovaa strap on acheni kutuharibia wake zetu

Mimi naenda kutafuta mke kule kijijini kabisa, wanapoona gari na kuhisi labda wameona tembo.

Kuna wenzio walikwenda kufanya kazi mahala, bush huko, wakavipaparukia vibinti vidogo wakijipa vichwa kuwa ni vitoto safi kabisa. Waliambulia GONO la kwenda.

Ila kama ulivyosema “Wanapoona gari wahisi wameona tembo” utapata kilicho safi. Ila sio kwa vijiji vyenye muingiliano mkubwa wa watu kutokana na shughuli za kiuchumi.
 
Mzee username yako haiendani hata kidogo na busara ulizotoa. Ila usijali busara zako zitakutangulia kuliko username yako.
 

Hadithi njoo uongo njoo utamu kolea
 
Aiseer🙌🙌🙌
Hivi hayo makitu yana Raha gani kuliko dudu🤷

Mmh Bora siyajui na sitaki kuyajua
 
Hii sasa ndio job true true🤣🤣🤣🤣🤣
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…