Simon Adebisi
JF-Expert Member
- Aug 7, 2018
- 1,291
- 2,492
Big up bro... We ni soldier kamiliDeranged Society.
Ukiona mkeo anaharibika kisa kutiwa hio mipira na wanawake wenzake, basi ujue ulioa retired war veteran, bed to bed midfielder, ngono kante (Malaya).
Lingine Mkuu, Mambo ya wanawake waachie wenyewe, UTAPASUKA KICHWA. Acha watumie NYUCHI zao kwa namna wanavyoona wao inawapendeza.
Be a Man, Focus na ishu za msingi. Acha meli inayotaka kuzama izame.
Dohh vile hamwagi so hata hachoki🙌🙌🙌!Ina maana atamsugua mwanamke mwenzake hata masaa kumi na mbili none stop...
Hali sio nzuri hii vita Wacha niendelee kuitazama wapi kunaenda kulipuliwa sasaBig up bro... We ni soldier kamili
Tafsida muhimu mkuu, ila si umeelewa eeh?Hizi tafsida zimesimama haswaaa
Tafsida muhimu mkuu, ila si umeelewa eeh?Hii kitaalam iitwe kipande system itapendeza😂🤙
Tunapewa lawama ambazo hazituhusu wameshakomazana nyeti na strapon na dilldo wanategemea nyama ije wasugue vizuri, si kweliNa wakishamaliza kusagana wanakuja kutuambia sisi hatujui kusugua hadi wakojoe, ni vurugu mechi tupu
[emoji3][emoji3][emoji3]utamu wa nyama umeujulia wapi wewe mtoto
Hii Hali sio nzuri hata kidogoTunapewa lawama ambazo hazituhusu wameshakomazana nyeti na strapon na dilldo wanategemea nyama ije wasugue vizuri, si kweli
Mnawaona wanachuo ndio wako mwendo kasiDuuuuu hii hatari, hasa hivi vyanachuo ni hovyo kabisa.