Wanawake mnaotaka wanaume wenye hela baba zenu wanazo?

Wanawake mnaotaka wanaume wenye hela baba zenu wanazo?

Kutoka kwa muigizaji Jimmy Mafufu amefunguka na kusema haya

"Hivi Nyie Wanawake Ambao Kila Mkihojiwa Na Waandishi Wa Habari Mnasema Mnataka Wanaume Wenye Hela Mara Ooh Mie Mwanaume Asiye Na Hela Simtaki Mambeghesi Zenu, Hivi Baba Zenu Wangekua Na Hela Mngekua Mnahangaika Na Kudhurura Mitaani Kama Magari Ya Weka Jiji Safi?

Mshawahi Kuwauliza Mama Zenu Waliwapendea Nini Baba Zenu? Hivi Mama Yako Angetaka Kigezo Kama Chako Wewe Ungezaliwa Na Nani Huna Akili Wewe?

Kama Kuwa Na Hela Ni Rahisi Mbona Wewe Huna Mia? Harafu Kwa Bahati Mbaya Haya Husemwa Sana Na Wanawake Wadangaji Yes Wewe Ni Muuza Mwili Ndio Unauza Mwili Wewe, Ndio Maana Unatangaza Biashara Yako Kinyemela Ili Waliosoma Kyuba Waelewe Tu Kwamba Kukupata Wewe Ni Hela Yao Tu Mambeghesi

Lakini Wanawake Wa Mithali Hawawezi Kutamka Hayo Ndioo Mama Yako Ni Mwanamke Wa Mithali Ndio Maana Alimkubari Baba Yako Akiwa Anamiliki Pekosi Mbili Na Shati Ya Kahawia Na Kibuti Chake Cha Udhurungi, Na Wakajaaliwa Kukupata Wewe Mjinga Mmoja Muuza Mwili, Mungu Awasaidie Sana Wanawake Haya Maneno Yenu Yamevunja Mioyo Ya Wanaume Wengi Na Pengine Mungu Alikuandalia Mwanaume Ambaye Angeanza Kumbariki Mkiwa Pamoja

#Mwanamke Timamu Na Mwenye Heshima Hategemei Pesa Za Wanaume Wala Mwili Wake Ili Kutajirika Wala Kupata Maisha Ni Wewe Tu Na Upumbavu Wako Takataka".
Umewachana live😅😅
 
Huwa najiuliza Hivi alikuwa na nguvu za kiume kiasi gani za kuweza kuwamudu wote hawa?
Yule jamaa alikuwa kitombi sana, unajua hapo alikuwa na wanawake buku

Yaani kwa hesabu za haraka haraka kama kila siku alikuwa anatombana na mwanamke mmoja angetumia miaka 2 na miezi 9 kuwamaliza wote.

Sasa huyu ndo mwanamume mashine
 
Huwa najiuliza Hivi alikuwa na nguvu za kiume kiasi gani za kuweza kuwamudu wote hawa?
Mwamba alikuwa hana mbwembwe kama wanaume wa dar mara sijui kulambana ,eti kutomasana
Kazi yake ilikuwa moja tuu chinja ua hamna maelekezo mapya ni mwendo wa KIJOGOO tuuu
 
Ndo Mana mondi anakila sababu ya kuzila..
 
Huyo mafufu nae,hasira zake mwambie wamalizane na Masha kwanza,siye atuache tupambane na watu wetu
 
Wacha uwongo kipaumbe kilikuwa tako...kwani usodoma ilikuwaje🤣🤣🤣
Si wanasemaga kipaumbele kilikua heshima madingi walikua wanaangalia heshima.... halafu kina maza walikua wanacheki zile pigo za kidingi ukali, suruali za jeje mixa raizoni
 
Afu wanataka pesa na upendo wa kweli na kujaliwa sjui kudekezwa yaani kila kitu wanataka wao..We ni nani upate kila kitu chini ya jua??matako yao[emoji23]
 
Kutoka kwa muigizaji Jimmy Mafufu amefunguka na kusema haya

"Hivi Nyie Wanawake Ambao Kila Mkihojiwa Na Waandishi Wa Habari Mnasema Mnataka Wanaume Wenye Hela Mara Ooh Mie Mwanaume Asiye Na Hela Simtaki Mambeghesi Zenu, Hivi Baba Zenu Wangekua Na Hela Mngekua Mnahangaika Na Kudhurura Mitaani Kama Magari Ya Weka Jiji Safi?

Mshawahi Kuwauliza Mama Zenu Waliwapendea Nini Baba Zenu? Hivi Mama Yako Angetaka Kigezo Kama Chako Wewe Ungezaliwa Na Nani Huna Akili Wewe?

Kama Kuwa Na Hela Ni Rahisi Mbona Wewe Huna Mia? Harafu Kwa Bahati Mbaya Haya Husemwa Sana Na Wanawake Wadangaji Yes Wewe Ni Muuza Mwili Ndio Unauza Mwili Wewe, Ndio Maana Unatangaza Biashara Yako Kinyemela Ili Waliosoma Kyuba Waelewe Tu Kwamba Kukupata Wewe Ni Hela Yao Tu Mambeghesi

Lakini Wanawake Wa Mithali Hawawezi Kutamka Hayo Ndioo Mama Yako Ni Mwanamke Wa Mithali Ndio Maana Alimkubari Baba Yako Akiwa Anamiliki Pekosi Mbili Na Shati Ya Kahawia Na Kibuti Chake Cha Udhurungi, Na Wakajaaliwa Kukupata Wewe Mjinga Mmoja Muuza Mwili, Mungu Awasaidie Sana Wanawake Haya Maneno Yenu Yamevunja Mioyo Ya Wanaume Wengi Na Pengine Mungu Alikuandalia Mwanaume Ambaye Angeanza Kumbariki Mkiwa Pamoja

#Mwanamke Timamu Na Mwenye Heshima Hategemei Pesa Za Wanaume Wala Mwili Wake Ili Kutajirika Wala Kupata Maisha Ni Wewe Tu Na Upumbavu Wako Takataka".
😁😁😁😁 muite baba masha love au mwamba wa kanda za juu kaskazini
 
Ila tuseme ukweli nikipata helanatakA nimtombe wema sepetu!!!!😎😎😎😎 NikTika kutumia tu hela zangu
 
Back
Top Bottom