"... What does a woman want...!" In which context mkuu?The great question that has never been answered, and which I have not yet been able to answer, despite my thirty years of research into the feminine soul, is 'what does a woman want?' #
Haha twafadhali, niachie Van Vicker wanguHivi maneno/sentensi kama hii ndo wanaume wa Dar huwa wanasema ni kutafuta kick??[emoji1]
Hehe heh our dreams are no longer valid. Anyway, it's all about wants Vs Needs
So True...True..
Relationship"... What does a woman want...!" In which context mkuu?
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Wanawake utawaweza wanaweza kupenda hata mhudumu wa mochwari siku wakifa awafanyie make up za kutosha "acha chezea mamanzi"
Kaka mtoa mada anazungumzia vijanaHapo kwenye list muongeze na Le mutuz
ah hahahaa Le super billionea,Hapo kwenye list muongeze na Le mutuz
Mkuu unataka kuniambia kaka Le mutuz sio kijana[emoji33][emoji20][emoji38]? auKaka mtoa mada anazungumzia vijana
Kwani ujana unaishia umri upi kaka?Mkuu unataka kuniambia kaka Le mutuz sio kijana[emoji33][emoji20][emoji38]? au
Ndo sifaham sasa mkuu...labda uniambie ndo maana nikaulizaKwani ujana unaishia umri upi kaka?
Hahahaha daahWanaume wa Dar ,acheni kukesha kwenye vioo kupaka nywele mafuta na kufanya massaging mikono. Mnapungua makali..
Kuweni kama wa mkoa.
Dah mmemwandama dada yangu hadi sio vizuri yaani kule kwenye uzi wako wa kutongoza kaja sijui ndio mkeo matusi tu huku leo mnuka kwapa ...mwee mwacheni banaI mean...kajitu kila sehemu kanajifanya eti kananichukia.
Kanatumia nishati nyingi kweli kuutanabahisha umma wa JF kuwa hakanipendi. Matumizi ya nishati nyingi kutokunipenda mimi lazima yakutoe kijasho cha kwapa.
Eti hakanipendi...π. Ala! Mi ndo nakapenda?
Ain't no one losing sleep over a riffraff...πππ.
Dah mmemwandama dada yangu hadi sio vizuri yaani kule kwenye uzi wako wa kutongoza kaja sijui ndio mkeo matusi tu huku leo mnuka kwapa ...mwee mwacheni bana
Duu hii ngoma ni ngumu na wewe mambo ya humu unayachukulia kwa uzito kiasi hicho ??Sikuyaanzisha mimi. Kayaanzisha huyo mnuka kwapa wako.
Hayo ya huko kwingine alinitajataja nikampuuza.
Kuja na huku naona anawakumbusha tena jinsi ambavyo hanipendi. Kwani mi nampenda?
Kajitu kameng'ang'ana kuukumbusha umma wa JF [jinsi ambavyo hakanipendi] kila mara utadhani kameulizwa.
Who cares if she don't like me?
She can kick rocks and die.
Duu hii ngoma ni ngumu na wewe mambo ya humu unayachukulia kwa uzito kiasi hicho ??