Wanawake mmeigeuza bidhaa adimu

Wanawake mmeigeuza bidhaa adimu

Ila hii tabia ya sisi wanaume kuja kuanzisha uzi kisa tu umebigwa kibomu na demu wako tena yawezekana ulimuahidi mwenyewe naomba ikome.
Hebu tukue watu wazima bana kila siku kulalamikia watoto wa kike sio poa kabisa. Kama huna mwambie huko huko haina haja kuja kulalama humu.
Hivi kuna demu kweli ambae haongwi?? Hata tulio oa mwanzoni tulipigwa mizinga hadi wakaserenda wenyewe na badae ndio akawa mwandani.
Kwahyo mm naona uzi kama hiz ni kujichoresha mazee tupotezee
 
Kwani unashindwaje kukataa kwa hoja za msingi?

Halafu unavyojionesha kwa mwanamke ndivyo anavyokuchukulia.

Ukijiona tajiri atakupiga mizinga ya nguvu kweli.
Live simple. Mwelezee ukweli, kama ukimuelewesha ataelewa tu.
 
Hahahaa...aiseee.....lakini "kimfaacho MTU chake"-wahenga.
Kweli kabisa na ndio maana ni vema mtu akaweka wazi mapema kuliko kujifanya siyo muuzaji akala vitu vya mtu alafu mwishoni anadai chenji
 
Wengine kila siku kulalamika wakati huo huo mtu ana mke nyumbani kutuliza nanihii hapana mtu unapata stress za mchepuko badala ya mke (utange lola mweee)
Swala si kukosa pa kupokea, tatizo unakuta demu anakufatilia sana mwisho unaona ngoja umpatie na unakuta hajapata uduma muda mrefu , alafu analeta mambo ya kijinga
 
Toa ni moyo na siyo utajiri,

Msaidiye nduguyo naye atakusaidia. [emoji1] [emoji23] [emoji119] [emoji119]
 
Wengine kila siku kulalamika wakati huo huo mtu ana mke nyumbani kutuliza nanihii hapana mtu unapata stress za mchepuko badala ya mke (utange lola mweee)
Huhuhuhu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom