wanawake mbona twaumizana wenyewe?

wanawake mbona twaumizana wenyewe?

wee mwanamke una akili sana...wanawake mnatekezana wenyewe...mwanamke kutongozwa na kuombwa kugegedwa jamba ccommon na sie vidume ata tukioa bado tutagegeda nje becoz wanawake mnagawa papuchi kirahisi.

Alaaa kumbe!
 
Ujue leo jumapili wajameni inabidi nipunguze makali ya comment hii kwa shingo upande!!!!!!!!

1.Adui wa mwanamke ni mwanaume!!!!!!! Huyo shemeji yako ni kitombile mkubwaaa! Yaani anatumbukiza dudu hadi kwa shostito wa mkewe??????/ Laanakum mkubwa huyo! He has no shame at all!!!!!! Mfupa wa aibu umengoka kama sio kuexpire kabisaaa!

2.Hatuwezi jua bwana ukweli wa hili jambo! My take ni kuwa huyo shemeji alikuwa anampenda sanaa huyo dada aliezaa nae ila dogalasi wako ni BF Snatcher aliwachezea tictac hapo akajibebesha mimba na kuzaa afu akaolewa sababu ya mimba na mwenye hisa zake original akagoma kuliquidate! Akasema kama kuzaa ni ujanja hata mimi kizazi ninacho! Ndo kajibu mapigo kama hivo !!!!!!! Na ndio maana hata huyo shemeji amekuwa na ujasiri wa kumwambia kweli ile kule damu yangu!!!!!!

3.All in all kama kazaa tu nje sio ishu kubwa sanaa ila kama ndo anataka kuhamia kule hapo cha cha!!!!!! Lazima dogolasi wako chupi i mbane! Ila Kama imeandikwa ipo basi itakuwepo tu! Wala asijipe pressure!!!!!! Kama yaliyomo yamo huu upepo utapita! Ila kama ndo alifoulisha basi na afoulishe tenaaaa!!!!!!!!!

Mh,hili nalo neno Lara 1
 
Well said, minajaume haiko responsible afu kutwa kuwananga wanawake....amtongoze mwenyewe, a-do naye mpaka kumzalisha afu ulaumu mwanamke mwenzio.........kwann wanawake tunapenda kutupiana lawama??? it takes two to tango....awajibike huyo mgawa dushelele.....
kwani mume alibakwa na huyo rafiki?

Hebu komeni kuwatupia lawama zote wanawake utadhani mwanamme hana share ya kosa.
 
Very nice message Lara1......nimependa logic to logic,chanzo cha tatizo, nani kafanya timing,na kama kawaida dunia ni duara kila mtu timing anaiweza mwisho wa yote aliyeazwa ndio kamaliza,maisha tambalale

Ujue leo jumapili wajameni inabidi nipunguze makali ya comment hii kwa shingo upande!!!!!!!!

1.Adui wa mwanamke ni mwanaume!!!!!!! Huyo shemeji yako ni kitombile mkubwaaa! Yaani anatumbukiza dudu hadi kwa shostito wa mkewe??????/ Laanakum mkubwa huyo! He has no shame at all!!!!!! Mfupa wa aibu umengoka kama sio kuexpire kabisaaa!

2.Hatuwezi jua bwana ukweli wa hili jambo! My take ni kuwa huyo shemeji alikuwa anampenda sanaa huyo dada aliezaa nae ila dogalasi wako ni BF Snatcher aliwachezea tictac hapo akajibebesha mimba na kuzaa afu akaolewa sababu ya mimba na mwenye hisa zake original akagoma kuliquidate! Akasema kama kuzaa ni ujanja hata mimi kizazi ninacho! Ndo kajibu mapigo kama hivo !!!!!!! Na ndio maana hata huyo shemeji amekuwa na ujasiri wa kumwambia kweli ile kule damu yangu!!!!!!

3.All in all kama kazaa tu nje sio ishu kubwa sanaa ila kama ndo anataka kuhamia kule hapo cha cha!!!!!! Lazima dogolasi wako chupi i mbane! Ila Kama imeandikwa ipo basi itakuwepo tu! Wala asijipe pressure!!!!!! Kama yaliyomo yamo huu upepo utapita! Ila kama ndo alifoulisha basi na afoulishe tenaaaa!!!!!!!!!
 
Ujue leo jumapili wajameni inabidi nipunguze makali ya comment hii kwa shingo upande!!!!!!!!

1.Adui wa mwanamke ni mwanaume!!!!!!! Huyo shemeji yako ni kitombile mkubwaaa! Yaani anatumbukiza dudu hadi kwa shostito wa mkewe??????/ Laanakum mkubwa huyo! He has no shame at all!!!!!! Mfupa wa aibu umengoka kama sio kuexpire kabisaaa!

2.Hatuwezi jua bwana ukweli wa hili jambo! My take ni kuwa huyo shemeji alikuwa anampenda sanaa huyo dada aliezaa nae ila dogalasi wako ni BF Snatcher aliwachezea tictac hapo akajibebesha mimba na kuzaa afu akaolewa sababu ya mimba na mwenye hisa zake original akagoma kuliquidate! Akasema kama kuzaa ni ujanja hata mimi kizazi ninacho! Ndo kajibu mapigo kama hivo !!!!!!! Na ndio maana hata huyo shemeji amekuwa na ujasiri wa kumwambia kweli ile kule damu yangu!!!!!!

3.All in all kama kazaa tu nje sio ishu kubwa sanaa ila kama ndo anataka kuhamia kule hapo cha cha!!!!!! Lazima dogolasi wako chupi i mbane! Ila Kama imeandikwa ipo basi itakuwepo tu! Wala asijipe pressure!!!!!! Kama yaliyomo yamo huu upepo utapita! Ila kama ndo alifoulisha basi na afoulishe tenaaaa!!!!!!!!!
dogo ameolewa 2011 mwezi wa7 hakuwa na mimba,
 
Well said, minajaume haiko responsible afu kutwa kuwananga wanawake....amtongoze mwenyewe, a-do naye mpaka kumzalisha afu ulaumu mwanamke mwenzio.........kwann wanawake tunapenda kutupiana lawama??? it takes two to tango....awajibike huyo mgawa dushelele.....
Nimeongelea pande zote labda title ndo tatizo , lakini kiukweli wanawake tunaumizana wenyewe, angalia wengi wanaohangaika na waume za watu wengi wao hawana amani,na siku zote wanadharaulika. kama unajiita rafiki basi hata kama umetongozwa unanafasi ya kumprotect huyo rafiki yako. mwisho wa siku mume akagundua amekosea akakutelekeza na mtoto utajisikiaje? inakuwa ni aibu yako uliyedhani umemtenda anaendelea na mume na familia yake wewe unahangaika na mtoto peke yako. Sijui wenye mioyo ya kutembea na kutamani waume za watu binafsi raha ya maisha niwe na mume wangu mwenyewe, kama kutendwa nitendwe mimi, lakini kumtenda mwanamke mwenzangu kisa mumewe kanitamani au kanipenda sijawahi na sitafanya maishani mwangu.
 
Na huyo mwanaume hawezi kukuamini kama umeweza kumsaliti unaemwita rafiki lazima atakuwa na wasiwasi na wewe kuwa hata yeye utamzunguka, kama unafurahia ndoa ya mwenzio iyumbe/ife kwa ajili yako ni dhambi, hata kama umetongozwa au umejitongozesha Mume wa mtu ni laana, wamama tusipeane shida.

Pole kwa yaliowafika pia mkumbuke kosa linaweza kuanzia nyumbani
Mda mwengine tukiwaoa mnajisahau sana hata zile heshima za kuchuchumia zinapotea siku baada ya siku
Wiki end njema
 
Realme!
Hujambo? Habari za Kitaa, Habari za uzebaki (hg)?

Tatizo ni kuzaa nje?
Au tatizo jamaa kalowea huko nje?

Mshauri dogo qanza ajiangalie yeye ana upungufu gani;
Nyoka huanza kutafutwa miguuni.
Pili aongee qa upole na mumewe kujua kisa na mkasa,
Inaweza kuwa aliyaingilia mapenzi ya mwenzie; qani sio rahisi hivyo kama adhanivyo.

Qangu mwanamke akijilengesha shurti nigegede qa qenda mbele.
Inawezekana shoga alijilengesha qa shemeji.
​

Uqeli utafutwe qanza;
Ndipo tujue nani wa kulaumiwa.
Lakini maisha lazima yaendelee;
Akiwa ndani au nje ya ndoa.


Bazazi!
​
Niko poa, nimeenjoy u h/g mpaka jana lilipotokea hilo naona kama kazi inanishinda.natamani kesho niage nijiondokee. maana nyumba imekuwa mbaya balaa, hamna tena story humu ndani. na nikimtazama shemeji yangu nahisi kumchukia. ila sitaki kutia neno katika ndoa watu nasubiri waamue ndo nitakuwa na la kujazia. jamaani kuwa kichwa cha nyumba ni pamoja na kufanya maamuzi sahihi unapoamua kuoa,oa umpendae na unaedhani ni sahihi kwako,labda utapunguza matatizo, huyu shemeji alikuwa anafahamiana na huyo hawara before kumjua dogo maana wanatoka mkoa mmoja na alimtumia huyo hawara kumpata Dogo.
 
lawama za pekee zimuendee shemejio.......

Anawakilisha kundi kubwa la wanaume wasiokuwa na utu, adabu wala heshima.......

Mwanaume wa namna hiyo anaweza kukutongoza hata wewe kaa chajo......
Tamaa gani ya kushindwa kuthibiti dindira yake mpaka alambe rafiki wa mkewe?????? Yaani kuna mijanaume ni laana tupu, ameharibu furaha ya nyumba yake kwa tamaa ya dakika chache....

Upande wa pili lawama special zimuendee huyo rafiki mkia wa fisi asiye na haya wala asojua vibaya, mpaka wamezaaa alichonga mzinga huyo......ila unajua adui wa mwanamke ni mwanamke mwenzie????

Na mwisho chembechembe special za lawama zimuendee mdogo wako...... Kwanza alipaswa ajue kaolewa na janaume la namna gani? Kama anatembea zipu wazi au la.......

Pili alipaswa kuweka mpaka wa mawasiliano kati ya mumewe na mashosti, kunapaswa kuwz na limit....

Tatu hawa wanaume hawanaga akili sometimes, inapaswa kuwamonitor.....si ajabu asingemuamini kwa asilimia 100 angeweza kuona viashirua hatarishi mapema na kudhibitu....


Mwisho shemejio salamu, mwambie ule msemo wa 'mwanamke mpumbavu hubomoa nyumba yake kwa mikono yake mwenyewe' unaapply kote si kwa mwanamke pekee.....mwambie amebugi meeen....... Mkewe akiliwazwa nje atulize tu kifyanyio chake awe mpole.....
 
Hilo ni kweli kabisa....mimi nachukulia kuwa wanaume wengi kama si wote to some extent ni vitombi; ni jukumu la jinsia ya kike ku act kama human being...mfano mdogo tu ninapofanya kazi ningekuwa siweki limit ya ukaribu na watu ningeshakuwa kimada wa zaidi ya wanaume 10...mwanamke unafundishwa kusema 'no'; kinyume chake wanaume wanasifiwa kutia hovyo hoyo. Ndio maana hata vijiweni unaweza kuta vijana wanasimuliana walivyompitia mwanamke mmoja...mwanamke akionekana malaya wakati vijana wao wakijiona wajanja.

Haya ya sijuhi aliyeapa ni mume sijuhi bla bla bla...sioni kama yanamashiko...mwaname unanangwa tu ukiwa na cheo cha ukimada regardless kuwa ulitongoza au ulitongozwa.

Sasa siku hizi wanawake tunapenda ku justfy makosa yetu kwa lugha nyepesi kama 'si alinitongoza mwenyewe' 'na mimi si mwanamke kama mke wake' etc...kwani mimi niliapa kanisani...mi sielewi kabisa kwani nina amini kuwa kama mwanamke nina jukumu la kujilinda mimi na ninaowapenda na jamii kwa ujumla...na ndio maana wakati mwingine ninaweza kumuona mtu nayemjua anachiti nikajikuta kwenye stress ya muda utadhani yananihusu.

Nimeongelea pande zote labda title ndo tatizo , lakini kiukweli wanawake tunaumizana wenyewe, angalia wengi wanaohangaika na waume za watu wengi wao hawana amani,na siku zote wanadharaulika. kama unajiita rafiki basi hata kama umetongozwa unanafasi ya kumprotect huyo rafiki yako. mwisho wa siku mume akagundua amekosea akakutelekeza na mtoto utajisikiaje? inakuwa ni aibu yako uliyedhani umemtenda anaendelea na mume na familia yake wewe unahangaika na mtoto peke yako. Sijui wenye mioyo ya kutembea na kutamani waume za watu binafsi raha ya maisha niwe na mume wangu mwenyewe, kama kutendwa nitendwe mimi, lakini kumtenda mwanamke mwenzangu kisa mumewe kanitamani au kanipenda sijawahi na sitafanya maishani mwangu.
 
inawezekana huyo mdogo wako aliolewa picha tu hapo!
siamini sana katika habari ya mwanamake mwingine kumtafutia mwanaume mwanamke wa kuoa!ilhali mwanamke huyo hajaolewa wala sio ndugu wa huyo mwanaume!
ila yeye anabaki kuwa mke halali!
sasa hapo ni swala lingine la kuishi kwa aina hiyo ya ndoa!ni akili zaidi inatakiwa!
 
Hivi matokeo ya Sensa bado wajabainisha Wanawake ni wangapi na Wanaume wangapi?
 
Back
Top Bottom