Wanawake kwisha habari yao

Ukiona mke anakujibu atakavyo jua kuwa nafasi yako kama kichwa cha familia huitendei haki ipasavyo. Hakuna mwanamke anayejitambua atamjibu mume wake hovyo, unaanzaje labda?


lawd!wanawake wa siku hizi anamjibu mume amesimama..ongea na mumeo ukiwa umepiga goti...ukiweka mikono mbele kuonesha kicho!hata ukiwa kitandan mume akikuita hebu jishushe uoige goti..hivi kizaz huki nani aliyewadanganya 50/50?
 
Aha we noma chattle
 
uchumi mzuri kwa kuuza papuchi direct or indirectly ,mkuu
 
Tunaongea vitu tofauti. Sipingi mke kumuheshimu mume wake.
Nashangaa jinsi mnavyosema lazima mwanamke aolewe, point yangu ililenga hapo.
lawd!wanawake wa siku hizi anamjibu mume amesimama..ongea na mumeo ukiwa umepiga goti...ukiweka mikono mbele kuonesha kicho!hata ukiwa kitandan mume akikuita hebu jishushe uoige goti..hivi kizaz huki nani aliyewadanganya 50/50?
 
Mtumishi kutoka hekalu la suleiman lililopo Chato..!![emoji1] [emoji1]
 


Ngoja nikurushie Pm Mkuu.
Kweli, na wengi wanajifanya wameenda shule. FaizaFoxy alikuwa na msemo usemao "Huko shule umeenda kusomea ujinga"
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…