Carlos The Jackal
JF-Expert Member
- Feb 6, 2017
- 29,255
- 93,780
Sindo namm nmeshangaaa ...Walotazaaa walikua wanawake kweli ...nahiki kizazi kinapotea ,, tunajikuta tunabaki nawalewale Wa Kuoana wao kwa wao ,, nahawa wanaoamin Mwanamme mashine na wanaoamin mwanamme kibamia ndo tumebaki nao mkuuu.Waliotuzaa walikua wanawake bhana sio hili balaa la sasa hv eti na wao wanajiita wanawake....
ha ha ha ha haSindo namm nmeshangaaa ...Walotazaaa walikua wanawake kweli ...nahiki kizazi kinapotea ,, tunajikuta tunabaki nawalewale Wa Kuoana wao kwa wao ,, nahawa wanaoamin Mwanamme mashine na wanaoamin mwanamme kibamia ndo tumebaki nao mkuuu.
Coz they have nothing to loose either.Bora mwanamme has nothing to loose ..sasa mwanamke x kutwa mzima anatetea mashine teheeee .
Ooooh kumbe inauma eeeh!!Akuuuu , Mama yangu nimama Wa enzi hizoooooo when women were still women , wanawake wanguvu ambao Wanaheshimika 100% .
Ndo uje ulinganishe wasiku izi kwakisingizio cha mwanamke ndo alonizaa ??? Teheee pole !!!.wavaaa uchi ??? Wasokua nakitu cha kuoffer zaidi ya Pussy ???[emoji57] [emoji26] watoa mimba ??? Mwanamke mmoja wanaume saba ??? Naunajiona sawa ???. Mamayoyooooooooo
Mama yangu popote pale ulipo muda huuu nakupenda sana mama yangu nakupenda mnooo weee nimama unayejua maana ya mama.
Hahahaaaa!!Mchitiwe tu tena mchitiwe sana, si mnasemaga role mode wenu Ibu!!!!
Heaven Sent
Nalendwa
Mje na chupa za wyne
Hawa watoto wasolelewa wakaleleka taabu tupu.Sijambo besty, usimind hivyo bhna acha tufunge mwaka vizuri.
Kwani nawe ni kizazi cha akina mama yako au uko kwenye kizazi cha akina kaoge pia?Sindo namm nmeshangaaa ...Walotazaaa walikua wanawake kweli ...nahiki kizazi kinapotea ,, tunajikuta tunabaki nawalewale Wa Kuoana wao kwa wao ,, nahawa wanaoamin Mwanamme mashine na wanaoamin mwanamme kibamia ndo tumebaki nao mkuuu.
Hahaaaaaa umeandika kwa unyonge sana ,,, ila watoto wenu wanabonge lakazi sana aiseeee ...Mama unaakili ,unaweka picha yako yautupu mtamdaon eti kisa unazaa ???.Ooooh kumbe inauma eeeh!!
Basi uwe na adabu kwa mama za wenzio pia we mtoto.
Hahahahaaa Curious varvaras .Hawa watoto wasolelewa wakaleleka taabu tupu.
Hahah pole aiseeeHiki kizazi kina laana si bure,binafsi hapa nilipo naugulia maumivu makali ya mke wangu.Mbaya zaidi ye anajifanya swala tano kumanina zake
Hahahahahahaha ngoja niache Ku argue with you ....mama unajichubua mwili mzm ,,, dadekKwani nawe ni kizazi cha akina mama yako au uko kwenye kizazi cha akina kaoge pia?
Fungulia uzi mkuu tuusome..tukushauri cha kufanya japo..Hiki kizazi kina laana si bure,binafsi hapa nilipo naugulia maumivu makali ya mke wangu.Mbaya zaidi ye anajifanya swala tano kumanina zake
Mwanaume akichitiwa anachekesha sana ha ha ha atalia kwa uchuuungu utadhani kafiwaHahahaaaa!!
Mkuki kwa nguruwe.
Wakinyimwa papa ndiyo wanatangaza vibaya na kutoa maneno ambayo sio ya kweli.... [emoji16] [emoji51] [emoji119]Uzi umejaa matusi ya ovyoovyo tu..... Sisi tutaamini vipi kama kweli usemalo lipo fanya kuthibitisha huu udaku wako labda tukuamini
Mm ndiyo namla mkeo mpaka amalize " course " nitakuwa nimefaidi mengi sana.....Hiki kizazi kina laana si bure,binafsi hapa nilipo naugulia maumivu makali ya mke wangu.Mbaya zaidi ye anajifanya swala tano kumanina zake