Wanawake jinsi wasivyokuwa waaminifu...

Wanawake jinsi wasivyokuwa waaminifu...

kwa nn tusi comment??? nauliza swali tz hii bado kuna wanaume kama wa
mleta uzi??? basi kama yupo naomba an pm.

mleta uzi ntafanya dhambi nikikupa pole ila natanani tu nipate mme kama
wako kama si kumpata huyooo mmeo kamwe hatokukumbuka. naomba no yake!


Mimi pia nipo hivo ; in pm tuyamalize
 
Sometimes in relationship life (Especially for those who are hurt) people choose who brings them happiness and ignore those they love, and they think the happiness they receive will bring out love to the people the choose and this real work out. Its better to have what you need that what you want. She needed her husband and she wanted mchepuko.
Deeply ukiangalia utagundua mwanamke anampenda mme wake na kwa mchepuko ilikua ni tamaa tu.
 
Ipo tofauti kubwa kati ya mwanamke mwenye tabia mbaya kwa asili na mwanamke anayevutwa na mazingira kufanya mabaya. Kwa kusoma hadithi hii inaonesha kuwa mwanamke hakuwa mbaya kivile isipokuwa alishawishiwa na mashost baada ya kuona Franco yuko Loose kupita kiasi. Hata baada ya kujua kuwa huenda mkewe anarubuniwa hakuchukua hatua stahiki. Angaliweza kumuonya, kumwadhibu au kumwacha mapema akatafuta wife material siyo huyu manung'ayembe, angalionekana ni mwanaume sio huyu wa kulialia bila kuchukua hatua. Ubowa wa adhabu ya kisaikolojia ni kwamba inakuumiza pia wewe mwenyewe. Angalia Franco alianza kukosa usingizi na kuwa mlevi wa wine, wakati awali ilikuwa siyo hivyo. Hii ni matokeo ya ugonjwa wa msongo wa mawazo (stress). Halii isipotibiwa unakuwa kichaa kabisa na inawezekana usitibike. Kjunju, kwa nini utoe adhabu ambayo inakuumiza zaidi wewe kuliko unayemwadhibu?

Ngoja nikuvujishie SIRI bantulile,ukitaka umnase mwanamke anaechepuka jifanye fara,ukiwa mkali ataficha makuchà huku anàendelea kuchepuka.Nnauzoefu na stail hii nimewakamata wengi sana.
 
Kaka yangu alinihadithiaga kuhusu story ya ukweli ya best yake sana aliyesalitiwa na mke wake ilklikuwa hivyi ntalezea kwa kifupi

Dada na kaka wameoana
wanapendana sana sana kama story hapo juu
wanakaa nyumba moja ila wapo wawili tu ndani
siku moja wakiwa sebuleni
dada kaandaa maji bafuni wakaoge
kumbe nje ya geti alimpanga mshikaji
dada kamuhadaa kaka amvue nguo ili akaoge hapo wapo sebuleni
kaka kamvua
dada akaomba kiss akapewa
dada kaenda nje kamfungulia jamaa koz alishampanga mapemaaa
wakaingia bafuni jamaa kapiga bao lake moja
dada kamfungulia katoka
dada kaoga karudi sebuleni
kamtachitachi kaka
mwisho wa yote.
 
Dah ww Dada ktk watu ambao Mungu kawashushia nema ww nimmoja wapo lakini umeichezea bahati haiji mara mbili
 
Ndoa nyingi ziko hivi, almost 80% sema tu cheaters huwa wasiri saana! Franco Alimchunguza sana kuku hatimaye akashindwa kumla.. ukitaka amini just install one of a cellphone tracking and monitoring software i.e sms fowarder kwenye simu ya huyo mpenzi wako uone kama hata siku 3 zitapita hujampasua mtu.. wanawake wa siku hizi wamekua nuksi, kila time yuko busy with text ukiangalia simu yake hukuti kitu sijui maana yake nini!
 
Mnh! I like this dude Franco... ukimsoma haraka haraka kama ---- fulani hivi lakini ana moyo mgumu ambao ni ngumu sana an ordinary person kuwa nao! Wengine wakiona message ya "mambo baby...!" tayari wanageuka mbogo lakini jamaa anaona hadi message ya kusifiwa mke wake wakati wa kutiana lakini mchizi bado anakausha! Hakuna mtu hatari kama huyu and am certain huyo mwanamke angendelea kwenda kwake, hii stori tusingeiona... lazima angemmaliza tu... hili ndo tatizo la watu wastahimilivu... akisema basi, usilazimishe!
 
Naomba kufahamishwa maana ya 2/2/2015 Lily CPA.

Hii habari ilisimuliwa kwenye group fulan fb Watu wakakopi wakatumiana watsap inaonekana huyo lily nae kaisimulia watsapp kwenye group Watu wamekop na jina lake
 
Nilichokibaini kwa huyu dada kwanza ni mtu aliyekuwa ana penda dudu pili hata kabla ajaanza kuishi na Franco alikuwa na wanaume zaidi hata ya kumi na wote alikuwa anawamudu kwa sababu alikuwa anapenda dudu... Kama ni mwanamke unajitambua makundi ayawez kukubadilisha mpaka uage uwende Bagamoyo kula raha uku ukimuacha Mume wako Tena anaye kupenda kwa dhati. Vile vile naweza sema ulikimbilia ndoa wakati ujafanya yako yote umalize ndiyo hasara zake hizo pia ilionekana wewe ni limbukeni na unababaika na vitu hata angetokea mwingine mwenye Pesa tena handsome umempenda na kumtamani.
Haya yote umejitakia kwa tamaa zako akuna Cha kulogwa ni ulimbukeni labda cha zaidi ni pm unitumie picha nikuone una uzuri gani ili nikuchambue zaidi.....sorry.
 
Mnh! I like this dude Franco... ukimsoma haraka haraka kama ---- fulani hivi lakini ana moyo mgumu ambao ni ngumu sana an ordinary person kuwa nao! Wengine wakiona message ya "mambo baby...!" tayari wanageuka mbogo lakini jamaa anaona hadi message ya kusifiwa mke wake wakati wa kutiana lakini mchizi bado anakausha! Hakuna mtu hatari kama huyu and am certain huyo mwanamke angendelea kwenda kwake, hii stori tusingeiona... lazima angemmaliza tu... hili ndo tatizo la watu wastahimilivu... akisema basi, usilazimishe!
...Franco copyright ya mimi...
 
Aisee huyo mvulana ana moyo sana ningekuwa mimi
Ningekuwa jela sasa hivi
 
kwa nn tusi comment??? nauliza swali tz hii bado kuna wanaume kama wa
mleta uzi??? basi kama yupo naomba an pm.

mleta uzi ntafanya dhambi nikikupa pole ila natanani tu nipate mme kama
wako kama si kumpata huyooo mmeo kamwe hatokukumbuka. naomba no yake!

Nakuja pm,usihangaike.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom