Wanawake huvutiwa na nini katika mahusiano? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake huvutiwa na nini katika mahusiano?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jamii01, Nov 19, 2011.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,832
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Naomba kuuliza binti au mwanamke huwa unavutiwa na nini kwa mara ya kwanza pale unapomuona kijana au mwanume kwa mara ya kwanza na kusema moyoni mwako natamani angekuwa mpenzi wangu au mume wangu?
     
  2. M

    Maswalala Senior Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwa anavutiwa na mapenzi
     
  3. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,832
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    sidhani kwa sababu mtu ndiyo umemuona kwa mara ya kwanza umevutiwa mapenzi kivipi?
     
  4. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,472
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Inategemea mkuu, kila mwanamke ana "sifa" zake ambazo akimuona mwanaume anazo huvutiwa naye. Wengine huvutiwa na "body" la mwanaume, ucheshi, ukarimu, lugha nzuri, ucha Mungu, busara, hekima n.k. Hivyo ni baadhi tu ya vitu huweza kumfanya mwanamke avutiwa naye.

     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    huvutiwa na vibaka wa mapenzi!
     
  6. M

    MUJY Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani walivyoongea waheshimiwa hapo juu wamejarb kwa kiac kikubwa na kama mheshimiwa haujaridhika naomba nisubir nimuulize huyu bint aliyeko mbali nami,"eti we mdada nyie huwa mnavutiwa na nini katika mahusiano"? Tungoje jibu toka kwake manake yy ndo mhusika mkuu....
     
  7. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    huwa wanavutiwa na elfu kumi mpya mpya ambazo ukishika vibaya zinakukata..
     
  8. M

    Maega Senior Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    You will never know with women
     
  9. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    siku hizi ni ngumu sana kujua mwanamke anavitiwa na nn mkuu, life has changed..pesa inadetermine mambo mengi sana kwenye mahusiano.. uwe mcheshi, mpole, mrefu ka twiga, na sifa nyingine kibao, kama huna kisu siku hizi imekula kwako!!
     
  10. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 972
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    pesa ni kila kitu kwa karne hii.
     
  11. under_score

    under_score Senior Member

    #11
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ... this very woman of mine tells me eti yeye huvutiwa na wanaume mwenye mwanya, hii inakaaje wakuu ??
     
  12. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Huvutiwa na shekeli tena ile nyekundu na mpya.
     
  13. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Ponyo,mkwanja,pesa,mbesa,money,shekeli,dinary,peny...etc asikudanganye m2 ata kama kwenye 6 hujiwezi, lakini pale juu uko fresh yani ndo mpango mzima! ebu nkuulize swali, ulishaskia predezee-tajiri ya mujini imekimbiwa na mke?? lakini akina mm kila leo na ndo 2po vizuri kwenye 6.
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,527
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    Nadhani kila mmoja ana mambo yake yanayomvutiwa sawa na sisi wanaume tulivyo. Mambo yanayonivutia mimi kwa mwanamke ni tofauti na yanayokuvutia wewe.
     
  15. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Penye uzia penyeza rupia tu, kwani hawa digital ladies wanamaana?
    Pesa yako tu ndo kivutio kikuu. Hata kama anajua unatoka na nani yuko tayari kuunga tela. Yaani ni kama secretary kujiangusha kwa boss wake.
     
  16. K

    Konya JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 918
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kow days fungu ndo mpango vinginevyo vya ziada na sio lazima saaana mtu awenavyo eti
     
  17. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #17
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    love at first sight siku hizi ni lust at first sight

    siamini kama unaweza kumpenda mtu unapomuona kwa mara ya kwanza unless kuna roho wa Mungu ndani yenu

    real love inakuja baada ya kufahamiana(attitude,understanding n.k) na si mwonekano pekee
     
  18. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #18
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jamani pesa sio kila kitu, ndio utapendwa ukiwana na pesa hata kama ukiwa mfupi sura mbaya kikojozi shoga,pesa itakulinda lakini kutakua na mmoja ambae moyo wako unampenda hata kama hana pesa..
     
  19. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #19
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    ngumu kujua maana wengine hata harufu ya kikwapa kwake ni kwishnei! si unakumbuka jamaa aliyakuwa amevutiwa na 'harufu' ya house girl humu jf, na wengine hata 'hips' za paka wa bar za uswahilini! Acha kabisa love has no common formula at all!
     
  20. Kyaratu

    Kyaratu Member

    #20
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nyie hamjui nn unasupport ila ukweli ni kwmb wanaume ndio wanaotamani,mwanamke hutamani kwa kushikwa au kuguswa
     
Loading...