Wanawake huongozwa na hisia!!!


Triple A

Triple A

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
778
Likes
46
Points
45
Triple A

Triple A

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
778 46 45
Wanawake hufikiria mambo kwa kufanya vitendo vya hisia,kwakuwa husukumwa na nguvu za asili zaidi. Wanawake wengi hawawezi kufikiria mambo kwa mantiki wanapokuwa katika shinikizo. Ndio maana kwa kulinganisha na wanaume wanawake ndio ambao mara nyingi huwa na tabia zinazobadilika,leo ataonekana mwenye mapenzi,kesho ukimsalimia anakaa kimya au kukujibu kunya,kesho kutwa anakuchangamkia na kadhalika!!!

Je ww una lipi la kuongezea juu ya hili?
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,405
Likes
7,469
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,405 7,469 280
TripleA kweli hapo mimi sijui ngoja waje dada zao uone watakavyokuchambua, wala sijui umewaza nini ukaanza kuandika haya.
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Inawezekana kabisaaaa,,,,,hayo ya kununa na kutabasamu,,,,,,any way wenyewe wana mengi,tuwaskilize
 
Triple A

Triple A

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
778
Likes
46
Points
45
Triple A

Triple A

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
778 46 45
Embu fanya uchunguzi kidogo alafu utajua ukweli ukowapi!

TripleA kweli hapo mimi sijui ngoja waje dada zao uone watakavyokuchambua, wala sijui umewaza nini ukaanza kuandika haya.
 
Triple A

Triple A

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
778
Likes
46
Points
45
Triple A

Triple A

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
778 46 45
Umeona hata ww eee,kina husninyo na wenzako vp mbona mnakimbia namna hiyo? Kuna kaukweli eti eee?

Inawezekana kabisaaaa,,,,,hayo ya kununa na kutabasamu,,,,,,any way wenyewe wana mengi,tuwaskilize
 

Forum statistics

Threads 1,251,846
Members 481,910
Posts 29,787,393