Wanawake hii tabia mbaya inawasaidia nini?

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
51,033
2,000
Kila wakati uko kwenye Whatsapp inbox yangu, unaangalia nachat nini na mama yangu na dada yangu?
Huu ni upumbavu wa hali ya juu sana.
Nina haki ya faragha. Unaiingilia ili iweje?
Mbona mimi sichunguzi mawasiliano yako na ndugu zako?
Mianamke ya kiswahili haina adabu wala haina akili.
Muda unaotumia kupekua simu yangu si bora ukaongeze elimu na ujuzi wako?
Pumbavu
 

Kigodoro

JF-Expert Member
Apr 25, 2014
1,645
2,000
Mmh! Mkiambiwa muishi single hamtaki. sasa unamuogopa mkeo unakuja kusemea huku.
 
  • Thanks
Reactions: dtj

cesilia

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
1,236
2,000
Kila wakati uko kwenye Whatsapp inbox yangu, unaangalia nachat nini na mama yangu na dada yangu?
Huu ni upumbavu wa hali ya juu sana.
Nina haki ya faragha. Unaiingilia ili iweje?
Mbona mimi sichunguzi mawasiliano yako na ndugu zako?
Mianamke ya kiswahili haina adabu wala haina akili.
Muda unaotumia kupekua simu yangu si bora ukaongeze elimu na ujuzi wako?
Pumbavu
Mhmhmh huu ujumbe imenibidi nirudi kupekua tena inamaana yuko jamii forum ndio umekuja kunichana live au
 

bahati30

JF-Expert Member
Oct 15, 2012
1,614
2,000
Kila wakati uko kwenye Whatsapp inbox yangu, unaangalia nachat nini na mama yangu na dada yangu?
Huu ni upumbavu wa hali ya juu sana.
Nina haki ya faragha. Unaiingilia ili iweje?
Mbona mimi sichunguzi mawasiliano yako na ndugu zako?
Mianamke ya kiswahili haina adabu wala haina akili.
Muda unaotumia kupekua simu yangu si bora ukaongeze elimu na ujuzi wako?
Pumbavu
Sasa wewe badala ya kumwambia mwenzio unafanya ndio taarifa kwa public, ila na wewe ni majanga ni vitu gani hivyo ambavyo mwenzio akivijua vina shida kama si MAJUNGU??..
 

pistmshai

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
1,315
2,000
Kila wakati uko kwenye Whatsapp inbox yangu, unaangalia nachat nini na mama yangu na dada yangu?
Huu ni upumbavu wa hali ya juu sana.
Nina haki ya faragha. Unaiingilia ili iweje?
Mbona mimi sichunguzi mawasiliano yako na ndugu zako?
Mianamke ya kiswahili haina adabu wala haina akili.
Muda unaotumia kupekua simu yangu si bora ukaongeze elimu na ujuzi wako?
Pumbavu
KAITUMBUKIZE SIMU KWENYE MAJI

HALAFU TUONE SIKU NYINGINE ATASOMA WAPI HIZO TXTs..

jino kwa jino
mwaga mboga nimwage ugali..

 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom