Wanawake hawa hawapo location,wapo kazini reality

Wanawake hawa hawapo location,wapo kazini reality

dem boyz

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2016
Posts
7,415
Reaction score
17,046
[emoji91][emoji123][emoji817]View attachment 1936988
Screenshot_20210914-101737-1.jpg
 
Kuna dada mmoja nadhani hajafikisha miaka 27 ni dereva wa basi NJOMBE - LUDEWA na ukizingatia barabara ni ya vumbi zaidi ya nusu ya safari.

Nilipandia Mlangali hadi Lusitu yeye akiwa kama dereva na konda wake mmoja ni wa kike mwingine wa kiume.
Yaani huduma safi kabisa!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom