Wanawake hatupendi wanaume wasio na hela!

Sisi tunapenda vishimo vyenu tu, ndo maana wanaume tupo tayari kutumia gharama yoyote, hata kuleta posa kwa wanaojifanya wanamisimamo tukisha kukula tu hatutaki tena hata kukuona.
 
Wanawake ambao wanatamani Maisha Mazuri Lakini hawajishuhurishi na chochote (hawafanyi kazi yeyote),
We hutamani maisha mazuri ?
Kwanini unasema asiyejishughulisha ni poor minded?
Pamoja Wanawake ambao Wapo Tayari kulala na Mwanaume mwingine kwasababu ya Fedha (. Malaya).

Hayo ni maamuzi ya mtu aliye na akili timamu na sababu zake sidhani kama atakuwa poor minded
Kwa ujumla wao tunawaita poor minded women.
I don't think so
That's can't be a valid reason
 
sawa sawa ,ila utakuta wao wanakuambia wameumbwa kuomba na kupewa
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…