mkuu we simuelewa, mtu akisema universal it means ni tabia ya wengiMimi Sina hizo tabia alizozisema. Haiwezi ikawa universal
Yes daily... Twice in a dayDaily[emoji37][emoji37]!
Mimi Sina hizo tabia alizozisema. Haiwezi ikawa universal
Ni kweliHongera,mshua atakua anakufaidi sana!!!
Alitakiwa kuyasema hayo kwenye post yake. Angetumia neno 'baadhi' ya wanawakemkuu we simuelewa, mtu akisema universal it means ni tabia ya wengi
Hongera sana mkuu.Upo sahihi mkuu, wakwangu hana mambo aliyoyaandika mtoa post. Ni mwelewa sana kuhusu hili swala la kupiga game.
Kuna kipindi naweza nikawa sijisikii lakini yeye akataka naweza nikamridhisha halafu ndo tunalala au namwambia tu leo siko poa na anaelewa hata yeye asipojisikia ni hivyohivyo namwelewa.
😀😀 LabdaItakuwa ana mke zaidi ya mmoja so anaouzoefu wa kutosha
[emoji16][emoji16][emoji16] mkuu na mimi nimeshangaa, eti mwanaume hajisikii..kivipi yaniHivi mkuu huoni AIBU? hivi MWANAUME utaanzaje KUTOKUJISIKIA KUMTAFUNA MKEO? mkuu aibu naona Mimi..... kwangu SEX ni kama MSWAKI ...LAZIMA nipige kila SIKU
[emoji16][emoji16][emoji16] mkuu na mimi nimeshangaa, eti mwanaume hajisikii..kivipi yani
Sent using Jamii Forums mobile app