Wanawake acheni tabia hii

Wanawake acheni tabia hii

Hatari sana,,,,kwanza KITANDA changu ni 3 *6 utakimbilia wapi? muda wote tunagusana...LAZIMA ulichezee kila siku inayoitwa DAY...
pengine ye anakua hajiskii kweli [emoji23][emoji23][emoji23]
Mungu anisaidie nisije kuolewa na mwanaume wa kusema hajisikii
 
Hatari sana MKUU,, WANAUME tupo tofauti sana,,ngoja niwape PIN CODE za mke,,,MPE dozi ya sex ambayo inakuwa unapiga kila siku tena either usiku au asubuhi,,lakini asubuhi ndy haswa LAZIMA UTAFUNE...asubuhi ni afya,,,pia hukufanya siku yako iwe nzuri...kiwe KIMOKO kama cha dk 15 hivi ushamaliza,,USIMPE DOZE YA MUDA MREFU SANA ATAKINAI,, mfanye umuache na hamu ya kufanya tena jioni ,,,halafu kuna doze ya week end hyo ndy ile game ya USHINDANI....bila 45 minutes SISHUKI MGONGONI....hapo utamuona kila usemacho SAWA MUME WANGU....mwanamke akiwa jeuri ni sifa ya kutomridhisha kimapenzi..
😄😄Ni kwel mkuu nakazia Sana📌
 
[emoji1787][emoji125][emoji125] kaazi kwelikweli
 
Mwanaume gani unaemzungumzia ambae inatokea anakosa hamu ya papuchi mkuu?

Nachofahamu hamu ya kutafuna tunda kwa mwanaume ni unlimited nakushauri kamuone daktar kabla hamjaanza kushare papuch!
 
Hata huyo MWANAMKE mwenzie utakayempata ukiwa na TABIA ya KUSEMA SIJISIKII utakimbiwa tu...ni juzi tu nimelichinja JOGOO LANGU nililokuwa nalifuga,,,naona halina faida ,,,BADALA YA JOGOO KUFUKUZA MTETEA LIMPANDE, ,badala yake JOGOO ndy LINAFUKUZWA NA MTETEA LIPANDE..,,likifukuzwa linakimbia hovyo,,limenivunjia maua yangu.....nikaona halifai...nikalichinja,,, hivi mfano huyo mkuu aliyeleta MADA ni mkweo,,,umempa mwanao wa kike aoe,halafu anakuketea kesi hiyo,,,kwamba huwa hajisikii kufanya TENDO,,, wewe ungechukuwa hatua gn? mkuu MWANAMKE CHAKULA chake ni DUSHE...kwani kaolewa sababu ya nn?
Dawa ya mwanamke ni mwanamke mwenzie.
 
Hata huyo MWANAMKE mwenzie utakayempata ukiwa na TABIA ya KUSEMA SIJISIKII utakimbiwa tu...ni juzi tu nimelichinja JOGOO LANGU nililokuwa nalifuga,,,naona halina faida ,,,BADALA YA JOGOO KUFUKUZA MTETEA LIMPANDE, ,badala yake JOGOO ndy LINAFUKUZWA NA MTETEA LIPANDE..,,likifukuzwa linakimbia hovyo,,limenivunjia maua yangu.....nikaona halifai...nikalichinja,,, hivi mfano huyo mkuu aliyeleta MADA ni mkweo,,,umempa mwanao wa kike aoe,halafu anakuketea kesi hiyo,,,kwamba huwa hajisikii kufanya TENDO,,, wewe ungechukuwa hatua gn? mkuu MWANAMKE CHAKULA chake ni DUSHE...kwani kaolewa sababu ya nn?
Wee unatakiwa kuwa na wanawake atleast watatu kaka hapo hutapata shida yaani wee ni full kugegeda tuu
 
Mkuu kuendelea kujitutumua ni kujidhalilisha zaidi,,,,tena hao wazee ndy wanaoongoza kuoa wakipata mafao ya ustaafu...maana yake MWANAUME anazeeka sura sio DUSHE..... mkuu kama umeoa utapata hasara ,hivi unajuwa kama MWANAMKE akishikwa hamu ni sawa na kichaa? hivi unadhani akiwa na hamu ukimwambiya hujisikii. ,utabaki salama? hivi unadhani MWANAMKE kwa siku anatongozwa na wangapi? hiyo kusema sijisikii umeshampa ticketi ya KUGEGEDWA KWEUPE....
mkuu we bado mvulana hujawa na msongamano wa majukumu bt wanaume washanielewa
 
Ndo maana Siku hizi tuna matawi(branches)
kule kisima kinakaushwa nikirudi nyumbani akijisikia haya asipojisikia ni Bora zaidi.
hapo sehemu zako za siri zinazidi kuumia tuu,polee
 
Back
Top Bottom