Wanawake acheni tabia hii

Wanawake acheni tabia hii

Tabia za wanawake ambao sio wake zako umezijuaje? Muongelee wa kwako..sio wote wapo hivyo

Kuna tabia ambazo ni universal kwa wanaume na wanawake,kwa mfano kwa wanaume hakuna mwanaume anayetosheka na mwanamke mmoja ni vile wengine hujizuia na wengine huendeshwa na tamaa na kuingia kwenye mahusiano na mwanamke Zaidi ya mmoja,the same na tabia alioisema mtoa mada hapa!!!

Though nimefurahishwa na jinsi ulivijibu!!!
 
Mkuu doze yangu ni sawa na kumrambisha asali,,kidogo,,halafu week end nachonga mzinga....mkuu sijawahi kushindwa,,, Fanya sana MAZOEZI ya viungo...kumbuka sex ni PHYSICAL EXERCISE.... tena mwanamke akizoea,,asubuhi anakuamsha mwenyewe...hivi unadhani wale wanawake wanaokuwa na hasira asubuhi maofisini,,kisa nini? hakuna MWANAMKE aliyepewa penzi tamu na bwana wake asubuhi akabeba hasira zake ofisini....ukifuatilia sana ni matokeo ya mume kama huyo na jibu la SIJISIKII KUFANYA....mkuu kitendo cha kukojowa au kukojozwa kinatoa MSONGO WA MAWAZO,,UCHOVU,,HASIRA NK....ndy maana ukitaka kukojowa unaropoka maneno yasiyoeleweka,,yote ile ni kutoa sumu na nyongo iliyopo mwilini
Wee unatakiwa kuwa na wanawake atleast watatu kaka hapo hutapata shida yaani wee ni full kugegeda tuu
 
Mwanaume huwa hata hutumii nguvu nyingi kujua hajisikii. Maana mtaimbo hautasimama kamwe..... Ila mwanamke hata akiwa katika mood mbaya dudu itapenya kwenye kikojoleo chake.
 
Mkuu doze yangu ni sawa na kumrambisha asali,,kidogo,,halafu week end nachonga mzinga....mkuu sijawahi kushindwa,,, Fanya sana MAZOEZI ya viungo...kumbuka sex ni PHYSICAL EXERCISE.... tena mwanamke akizoea,,asubuhi anakuamsha mwenyewe...hivi unadhani wale wanawake wanaokuwa na hasira asubuhi maofisini,,kisa nini? hakuna MWANAMKE aliyepewa penzi tamu na bwana wake asubuhi akabeba hasira zake ofisini....ukifuatilia sana ni matokeo ya mume kama huyo na jibu la SIJISIKII KUFANYA....mkuu kitendo cha kukojowa au kukojozwa kinatoa MSONGO WA MAWAZO,,UCHOVU,,HASIRA NK....ndy maana ukitaka kukojowa unaropoka maneno yasiyoeleweka,,yote ile ni kutoa sumu na nyongo iliyopo mwilini

Nakubaliana kabisa na wee mkuu... Kugegedana ni basic need kabisaa yaani usipo pata ile kitu bwana lazima kichwa kisiwe sawa msongo lazima upate.
Mwanaume kweli unapaswa kutoa dozi kamilifu bwana.
 
Nakubaliana kabisa na wee mkuu... Kugegedana ni basic need kabisaa yaani usipo pata ile kitu bwana lazima kichwa kisiwe sawa msongo lazima upate.
Mwanaume kweli unapaswa kutoa dozi kamilifu bwana.
Kweli mkuu
 
Waache tabia mbaya....
wanakera sana, mda mwingine unarudi kichwa kimejam na mambo ya job unalazimishwa nataka... nataka... usipokua tayari jiandae kwa kisasi akati sisi hata wakitunyima tunachukulia kawaida
 
wanakera sana, mda mwingine unarudi kichwa kimejam na mambo ya job unalazimishwa nataka... nataka... usipokua tayari jiandae kwa kisasi akati sisi hata wakitunyima tunachukulia kawaida
Inasikitisha....
 
Mkuu naona Nina sifa ya MWANAUME unayemtaka,,,naomba nipokee PM PLZ..Kkkkkkkk
pengine ye anakua hajiskii kweli [emoji23][emoji23][emoji23]
Mungu anisaidie nisije kuolewa na mwanaume wa kusema hajisikii
 
Kuna tabia ambazo ni universal kwa wanaume na wanawake,kwa mfano kwa wanaume hakuna mwanaume anayetosheka na mwanamke mmoja ni vile wengine hujizuia na wengine huendeshwa na tamaa na kuingia kwenye mahusiano na mwanamke Zaidi ya mmoja,the same na tabia alioisema mtoa mada hapa!!!

Though nimefurahishwa na jinsi ulivijibu!!!
Mimi Sina hizo tabia alizozisema. Haiwezi ikawa universal
 
Tabia za wanawake ambao sio wake zako umezijuaje? Muongelee wa kwako..sio wote wapo hivyo
Upo sahihi mkuu, wakwangu hana mambo aliyoyaandika mtoa post. Ni mwelewa sana kuhusu hili swala la kupiga game.
Kuna kipindi naweza nikawa sijisikii lakini yeye akataka naweza nikamridhisha halafu ndo tunalala au namwambia tu leo siko poa na anaelewa hata yeye asipojisikia ni hivyohivyo namwelewa.
 
Hatari sana MKUU,, WANAUME tupo tofauti sana,,ngoja niwape PIN CODE za mke,,,MPE dozi ya sex ambayo inakuwa unapiga kila siku tena either usiku au asubuhi,,lakini asubuhi ndy haswa LAZIMA UTAFUNE...asubuhi ni afya,,,pia hukufanya siku yako iwe nzuri...kiwe KIMOKO kama cha dk 15 hivi ushamaliza,,USIMPE DOZE YA MUDA MREFU SANA ATAKINAI,, mfanye umuache na hamu ya kufanya tena jioni ,,,halafu kuna doze ya week end hyo ndy ile game ya USHINDANI....bila 45 minutes SISHUKI MGONGONI....hapo utamuona kila usemacho SAWA MUME WANGU....mwanamke akiwa jeuri ni sifa ya kutomridhisha kimapenzi..


Daily😖😖!
 
Back
Top Bottom