Wanawake acheni roho mbayaa

Wanawake acheni roho mbayaa

karume kenge

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2016
Posts
568
Reaction score
423
Jaman wanawake japo ni mama zetu dada zetu wake zetu mnaroho mbaya saana hasa nyinyi kwa nyinyi unakuta mwanaume anapo taka kuoa mke wa pili hua ni vurugu na heka heka za kufa mtu kisa hataki mwanamke mwenzie astiriwe ila yeye akimkuta mwanaume anamke yuko tadhi kua mke wa pili na kumpa maneno mwanaume ya matumain na upole wa ajabu mtavumilia tu mme wangu tutacho pata tutagawana rizki anatoa mungu kwa nn ikiwa na ww mke wa kwanza usitoe maneno kama hayo kwa mke mwenzio wa pili acheni kuoneana wivu wanawake wenzenu wanataabika huku mtaani na wengine kujiuza ili kupunguza hili wimbi wanaume tuoe wake wawili watatu wanne ili kuwastir hawa dada zetu kwanza ukizingatia wao ni wengi wote tuoe mke mmoja mmoja hawa wengine nani awaoe au wafe bila kuolewa mwisho nawasii wanawake mlio kwenye ndoa acheni wanaume waoee na wenzenu wapate stara
 
Jaman wanawake japo ni mama zetu dada zetu wake zetu mnaroho mbaya saana hasa nyinyi kwa nyinyi unakuta mwanaume anapo taka kuoa mke wa pili hua ni vurugu na heka heka za kufa mtu kisa hataki mwanamke mwenzie astiriwe ila yeye akimkuta mwanaume anamke yuko tadhi kua mke wa pili na kumpa maneno mwanaume ya matumain na upole wa ajabu mtavumilia tu mme wangu tutacho pata tutagawana rizki anatoa mungu kwa nn ikiwa na ww mke wa kwanza usitoe maneno kama hayo kwa mke mwenzio wa pili acheni kuoneana wivu wanawake wenzenu wanataabika huku mtaani na wengine kujiuza ili kupunguza hili wimbi wanaume tuoe wake wawili watatu wanne ili kuwastir hawa dada zetu kwanza ukizingatia wao ni wengi wote tuoe mke mmoja mmoja hawa wengine nani awaoe au wafe bila kuolewa mwisho nawasii wanawake mlio kwenye ndoa acheni wanaume waoee na wenzenu wapate stara
Oa tu hata kumi ni wewe mwenyewe tu na roho yako.
 
Jaman wanawake japo ni mama zetu dada zetu wake zetu mnaroho mbaya saana hasa nyinyi kwa nyinyi unakuta mwanaume anapo taka kuoa mke wa pili hua ni vurugu na heka heka za kufa mtu kisa hataki mwanamke mwenzie astiriwe ila yeye akimkuta mwanaume anamke yuko tadhi kua mke wa pili na kumpa maneno mwanaume ya matumain na upole wa ajabu mtavumilia tu mme wangu tutacho pata tutagawana rizki anatoa mungu kwa nn ikiwa na ww mke wa kwanza usitoe maneno kama hayo kwa mke mwenzio wa pili acheni kuoneana wivu wanawake wenzenu wanataabika huku mtaani na wengine kujiuza ili kupunguza hili wimbi wanaume tuoe wake wawili watatu wanne ili kuwastir hawa dada zetu kwanza ukizingatia wao ni wengi wote tuoe mke mmoja mmoja hawa wengine nani awaoe au wafe bila kuolewa mwisho nawasii wanawake mlio kwenye ndoa acheni wanaume waoee na wenzenu wapate stara
Rafiki unashindwa hata kufuata kanuni za uandishi? Mimi sijakuelewa rafiki kajipange upya au rudi darasani kwanza.
 
Ukizidi kuwa baba huruma maendeleo utayasikia kwa jirani. Mana kama imani yako inaruhusu zaidi ya mmoja utafikisha idadi inayotakiwa na bado utawaona wengine ambao wapo na wanahitaji kusitiriwa.
 
Rafiki unashindwa hata kufuata kanuni za uandishi? Mimi sijakuelewa rafiki kajipange upya au rudi darasani kwanza.
Nafikir utakua umenielewa mimi sio mwalimu kama usinge elewa usinge kuja hapa
 
Kwakweli wewe oa tu ila kwangu mimi mume akioa nafungasha nikaanze maisha mapya rizki zenyewe za shida bado uzigawe na tumepata shida kuzitafuta. weee nachapa yebo faster hata ushauri siusubiri mie.
 
Back
Top Bottom