Ni lake, ninyi mkiona linawapofua macho?We umeona lile tacko la menina?usoni kama miss tacko la bibi wa kizungu
[emoji41][emoji41][emoji41]Maisha yangu chaguo langu, hivi huu utaratibu wa kupangiana maisha watanzania tumetoa wapi?
Shikamoo[emoji41][emoji41][emoji41]
Inawezekana ametumia hela nyingi za jamaa...wakaona bora wajirekodi.Mkuu Umeiona video ya menina
Nadhani amechukulia pale maana mie nimeionaMkuu Umeiona video ya menina
Ndio nikuulize wewe shida nini? Kwa mfano nikiwa mdau wewe inakugusa vipiKwani shida nini !!? Au nawe mdau wa mchina!?
Mkuu naomba connectionIla makalio ya yule binti hapana aiseeh..[emoji119][emoji119][emoji23][emoji23][emoji23]