Wanaume wengine mna laana nyie sio bure

Ni kweli tuna laana and we are proud of it, am out.
 
Wanasema wenyewe eti mkulima anavuna ambegu yake.
 
Tabia za binadamu ni variant sana. Hakuna mganga wala mchungaji hapo. Ni tabia iliyojijenga kwa huyo mzee, iliyotokana na athari ya kiasaikolojia ambayo inamfanya aone binti yake mwwnyewe is edible or doable, na pengine ndani wanajua mtoto si wababa ila mzee analea tu, hivyo mama kutokupanic ni kuwa ukweli wanaujua. So mtoto wa bwege mwingine anamlea kama mke mwenza,
 
Umechukua hatua gani?
 
hata wewe unaonekana unamuogopa huyo jamaa mbona habari haijakamilika... hujasema wapi lini.. majina yao na kijiji..!!!
 
Ungemtaja huyo mtu vizuri, sasa naona hisia zimekutawala hadi huwezi kusimulia vizuri
 
Duu ndio maana hata rais wetu mstaafu alisema .Zakuambiwa changanya na za kwako
Binafsi kama ni rafiki yangu kanishauri hivyo nitakata urafiki naye ni bora niwe peke yangu;rafiki kama huyo hana maana.
 
Write your reply...halafu usitujumuishe wanaume wote kwenye hio laaana unatukusea adabu wanaume
 
Haya mambo haya jamani, wakati mwingine unaweza hisi ni hadithi tu kumbe kweli kabisa[emoji134][emoji134][emoji134]
 
Sasa mtu mzima anakula kitu roho inapenda,
Mtoto wake mwenyewe anathubutu kumla denda,
Mwisho kama masikhara anakula mpaka tunda,
Ni sawa na mkulima kuvuna alichokipanda.

Maendeleo hayana chama
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…