Wanaume wengi wanatembea na machangudoa bila kufahamu

Wanaume wengi wanatembea na machangudoa bila kufahamu

Tatizo hawa Dada zetu sio wa kweli ndio maana unakuta mambo kama haya yanapotokea kunakuwa na hali ya kufedheheshana pasipo na sababu maalumu ni vizuri watu wakawa wakweli "ukweli humuweka mtu huru".
 
Hii ni ajira kubwa imejumuisha walio katika sekta rasmi na ile ambayo haiko rasmi hasa hapa dar es salaam ni hatari
 
mimi nimeshawahi kuwa na uhusiano na mdada Fulani (jina kapuni) kanisani kwetu ni kiongozi wa kwaya ya vijana, siku nimepita pale Sinza Mori namuona nusu uchi nikaenda kupaki gari pembeni kuchungulia namuona kachukuliwa kwenye gari huyoo
 
wanaume wenyewe awaa atarudia tu
kuna mijitu aijijali ilishajikataa yenyewe
we mtu na akili zako unaanzaje kutongoza avata kwa mfano??

Kutongoza avatar......nimecheka sana aseeee u made my day mkuu hahahaha.
 
Changudoa wako aina 3
1. Changudoa huru
- Hawa ni wale wanaosimama barabarani na sehemu nyingine za starehe. Wako huru yoyote yule hupata huduma. Wengi wao ni wezi hawachelewi kukuliza wakipata fursa na hii ndiyo kazi wanayoitegemea kwenye maisha yao. Wao ni cash tu hakuna cheki wala mkopo. Hawana wivu kabisa
2. Changudoa Mtandao
- Hawa hufanya kazi kwa njia ya mawasiliano ya simu na mitandao ya kijamii. Wengi wao ni wastaarabu na wengine huwa na kazi nyingine
Anaweza kuwa na wateja wake 15 hivi ambao anajua jinsi ya kuwapanga na anaweza kutoa mkopo. Pia wana wivu kidogo.
3. Changudoa Siri
- Hawa ni wapenzi/wachumba/wake za watu
Malipo yao si ya moja kwa moja yaweza kuwa lunch, lift, mafuta ya gari, cheo au upendeleo kazini na mizinga ya hapa na pale. Huwa na wateja 2 - 3 mara nyingi huwa ni workmates au classmates au jirani yake. Biashara yake hufanya saa za kazi hivyo ni vigumu kujua. Wana wivu sana

#3 wivu mwingi kwann
 
Tatizo hali ngumu ya maisha, tamaa ya maendeleo ya haraka, urahisi wa kutongoza na kutongozwa n.k
 
Kwa dunia tuliyo nayo sasaivi asimilia kubwa ya ndoa za mijini watu wanaoa machangu doa hebu fikili wadada wengi wanaanza mapenzi bado wako shule za msingi mpaka amalize chuo amesha kutana na wanaume wangapi na akisha anza ameanza kuna Dada alisha wahi kuniambia kua hakumbuki idadi ya wanaume ambao amesha tembea nao na ukimuangalia anaonekana mstarabu umalaya wake anaufanya kimya kimya kwa wakati tulio nao asilmia kubwa ni machangu doa
 
Hata wanaotoa penzi kwa malipo ni machangudoa hata humu wapo wakiusoma ujumbe wangu itawatouch sana
 
mimi nimeshawahi kuwa na uhusiano na mdada Fulani (jina kapuni) kanisani kwetu ni kiongozi wa kwaya ya vijana, siku nimepita pale Sinza Mori namuona nusu uchi nikaenda kupaki gari pembeni kuchungulia namuona kachukuliwa kwenye gari huyoo

Mh hii kali, hlf machangu wengi wanaojiuza dar approx 80% wanatoa hadi huduma ya tigo a.k.a 0713, tigo unaipata had kwa 20,000tsh. joshua_ok
 
Back
Top Bottom