Wanaume wengi wanatembea na machangudoa bila kufahamu

Wanaume wengi wanatembea na machangudoa bila kufahamu

inauma sana, ila ni fundisho pia.. cdhani kama mara ya pili atarudia kosa.! pole kwake

wanaume wenyewe awaa atarudia tu
kuna mijitu aijijali ilishajikataa yenyewe
we mtu na akili zako unaanzaje kutongoza avata kwa mfano??
 
wanaume wenyewe awaa atarudia tu
kuna mijitu aijijali ilishajikataa yenyewe
we mtu na akili zako unaanzaje kutongoza avata kwa mfano??

Hahaha wanatongoza avatar?JF???
 
Mwite Mungu kwa jambo lolote amesema' Njooni kwangu ninyi nyote mnaolemewa na mizigo'. Wewe unasema usimshirikishe Mungu kwa jambo la kijinga? Yesu alikuja kuwaokoa wenye dhambi sio watakatifu na kila mtu amepungukiwa na utukufu tukisema kwamba hatuna dhambi, tunajidanganya na kweli haimo ndani mwetu. Twambie sasa wewe ni jambo lipi tunatakiwa kumshirikisha Mungu?
Tumia kinga, usimshirikishe Mungu kufanya mambo ya kijinga!
 
Mpe pole ila muhimu sana akapime mapema na akae bila mwanamke kwanza for atleast miezi 3 ili afanye vipomo zaidi kuwa na uhakika kingine hasimsahau.
 
I think wanawake siku hizi hatujielewi datz y tunapoteza bahat mikonon mwetu.Mungu aliye hai atuhurumie we need to change.
 
Mpe pole sana.......ila muhimu sana akapime mapema na akae bila mwanamke kwanza for atleast miezi 3 ili afanye vipomo zaidi kuwa na uhakika.....kingine hasimsahau

Miezi mitatu bila mahusiano yoyote!!!??

Acha utani bana punguza kidogo walau Mwezi mmoja atajaribu labda..
 
Karne hii mwanaume ukifanikiwa kumpata mwenza wakutulia nae maishani na kweli akatulia basi mshukuru sana Mungu wako unaemwamini,ukitaka kuamini jinsi ilivyo ngumu jaribu kupita pita ktk hii mitandao mf:F/book na Badoo (mingine ongeza),utashangaa kukuta kina dada wameweka pic ukiziangalia unajisemea kwamba kweli hawa hawategemei kuja kuwa na family!?but ndo hivyo ukimvagaa anakutoa kwenye mstari...mkuu mpe pole mshkaji ndo dunia yetu hiyo ilipofikia na amshukuru Mungu amemwonyesha mapema coz kama sivyo ingem-cost baadae.
 
Changudoa wako aina 3
1. Changudoa huru
- Hawa ni wale wanaosimama barabarani na sehemu nyingine za starehe. Wako huru yoyote yule hupata huduma. Wengi wao ni wezi hawachelewi kukuliza wakipata fursa na hii ndiyo kazi wanayoitegemea kwenye maisha yao. Wao ni cash tu hakuna cheki wala mkopo. Hawana wivu kabisa
2. Changudoa Mtandao
- Hawa hufanya kazi kwa njia ya mawasiliano ya simu na mitandao ya kijamii. Wengi wao ni wastaarabu na wengine huwa na kazi nyingine
Anaweza kuwa na wateja wake 15 hivi ambao anajua jinsi ya kuwapanga na anaweza kutoa mkopo. Pia wana wivu kidogo.
3. Changudoa Siri
- Hawa ni wapenzi/wachumba/wake za watu
Malipo yao si ya moja kwa moja yaweza kuwa lunch, lift, mafuta ya gari, cheo au upendeleo kazini na mizinga ya hapa na pale. Huwa na wateja 2 - 3 mara nyingi huwa ni workmates au classmates au jirani yake. Biashara yake hufanya saa za kazi hivyo ni vigumu kujua. Wana wivu sana
 
Dah kaka hiyo story nikweli kabisa madada wengi ni malaya sanaa hata bila kujipanga barabarani.kuna umalaya wa chini kwa chini.
 
Hii habari inafanana na stori iliyomkuta classmate wangu tukiwa chuo 2010, Siku aliyomkuta girlfriend wake anajiuza hakuamini na wasiwasi mkubwa ilikuwa kwenye UKIMWI, Kuanzia siku ile hakutaka kusikia habari ya mwanamke na akawa mhudhuriaji mzuri wa kanisani.
 
Hii habari inafanana na stori iliyomkuta classmate wangu tukiwa chuo 2010,
Siku aliyomkuta girlfriend wake anajiuza hakuamini na wasiwasi mkubwa ilikuwa kwenye UKIMWI, Kuanzia siku ile hakutaka kusikia habari ya mwanamke na akawa mhudhuriaji mzuri wa kanisani.

Hii ni changamoto sana mkuu hasa kama mtu humjui vizur ni bora utumie kinga, malaya dar ni weng sana, naongelea wanaojiuza na nduo hawa hawa tunakutana nao mtaani na kuwatongoza na wengine wanaoa kabisa
 
Dah kaka hiyo story nikweli kabisa madada wengi ni malaya sanaa hata bila kujipanga barabarani.kuna umalaya wa chini kwa chini.

Ukiwakuta mchana utasema malaika flani, anakuzungusha hata mwezi
 
Ukikutana naye mchana anajifanya decent woman kumbe usiku ni cha wote.
 
Mbona siku karibia % 99 ni nachangudoa lakn sio wale machangudoa wa kwenye madanguro, hawa n machangudoa bubu..
Unakuta mwanamke ana wapenz 3 sasa kunatofauti gani na changu?
 
Rohombaya

Hiyo namba tatu ni kweli kabisa, kuna jamaa yangu yuko Moro alimpenda demu mmoja wa benki, na siku ya siku demu akamkaribisha jamaa home kwake. Kabla ya gemu kuanza demu akamwambia jamaa weka 70000 mezani kwanza! Jamaa akamuuliza unaniuzia "K" ? ukawa ugomvi na jamaa akaishia zake. Baadae jamaa alikuja pata habari kwamba huyo dada ndiyo zake na kuna wengine dau mpaka laki moja.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom