Wanaume wengi tunaoa wanawake wenye sifa hizi

Wanaume wengi tunaoa wanawake wenye sifa hizi

Hapo kwenye red pana kazi sana ie akuache asikushauri kuacha pombe na ameona unamissbehave akuache tu kisa kakuta unakunywa pombe na umesema unataka mcha mungu, mbona unachanganya sasa. Wacha Mungu kwao pombe mwiko labda mcha mungu wa kubeep. Kwenye blue umezungumzia elimu mbona kuna walioishia form 4 wanafaa tu au je huoni kuwa hiki kitakua kikwazo cha wewe kumpata alie bora hata alie na elimu chini ya uliyotaka.



Kiukweli sifa hizo kama hautakua flexible basi mtu huyo bado hajazaliwa. Sidhani kama ni rahisi kumpata wa hivyo.

Pombe kwa kiasi tu, sio mtu uwe chain-drinker...ukinywa kwa kiasi (chupa 2 kwa siku) haikuzuii kumcha Mungu
 
Ndege mjanja unasa kwenye tundu bovu
 
Mimi sikuzote nilipenda sana nioe bonge la mwanamke. mi mfupi kiasi (itategemea unanilinganisha na nani) so ili kuonyesha ukidume wangu shurti nioe mtu kama tembo ili niwe najisifu kila nikimwangalia tu kuwa......hahahaaaaa ukiambiwa mimi ndio naendesha gari kubwa hivi. Then ntafarijika sana na kujiona kidume. sio unaoa kademu kaduchuuuuu na wewe pisi la mtu. huo utakua ni woga na kutojiamini.

CC: Paloma Little Angel


unamtukana mpwa wako shemeji Elli!!!?!?!?

mimi na my ozzbend wangu tuko tofauti lakini tunapendanaje!!! si unatuona hapo kwenye avatar yake sosoliso?!?!?

we find love in stangest things/places/people!!!
 
Last edited by a moderator:
Pombe kwa kiasi tu, sio mtu uwe chain-drinker...ukinywa kwa kiasi (chupa 2 kwa siku) haikuzuii kumcha Mungu
Anyway uchaji wa Mungu unadefinitions nyingi uko sawa. Lkn kwa ulivyoiweka ni kana kwamba umekua mtumwa wa hiyo na hauko radhi kuiacha na usingependa mtu aguse eneo hilo. from my point of view kama una msimamo huo bora uoe mwanamke mnywaji hapo utaishi kwa raha sana na awe anaitika jina kanisani kila jpili au mara moja moja so asiwe MCHA MUNGU bro hili ni neno kubwa sana. Ukimtaka mcha MUNGU shurti nawe uwe mcha MUNGU maana uchaji wa Mungu unagharama kama hauko tayari kwa ghrama zake bora uwe upo upo kwanza.
 
Yeah_hapo kwenye blue pana matter sana mkuu,..mtu amekukuta unapiga zako ndovu...siku si nyingi analeta za kuleta eti uache pombe kwa kudai visingizio kibao mara oooh..inamaliza hela_kwani kuna kitu kimekwama(hapana),..inakusababishia tabia mbaya kama umalaya_kwani umewahi kunifumania(hapana)...itakusababishia magongwa_kwani ninaumwa(hapana)...mimi nimegoma kuacha.

Lol!!Pole yake wife wako manake kwa jinsi unavyolitetea hilo la pombe utasema umezaliwa pale Ilala karibu na ile shule ya waoto walemavu, mhhhh!!!!!By the way home unawahi kurudi au ndo kila siku we unakuwa maeneo na masela wako?
 
Lol!!Pole yake wife wako manake kwa jinsi unavyolitetea hilo la pombe utasema umezaliwa pale Ilala karibu na ile shule ya waoto walemavu, mhhhh!!!!!By the way home unawahi kurudi au ndo kila siku we unakuwa maeneo na masela wako?

She is happy all the time as am responsible husband_tifu liko hapa kwenye ndovu tu,..alwayz home on time.
 
MUONEKANO- Awe mzuri wa kawaida tu, kwani naamini binadamu wote ni wazuri sema tunazidiana kwenye maeneo flaniflani, ila tuwe na uwiano kwenye height

AWE MCHA MUNGU- Apende kusali, hata kama hatokwenda kanisani mara zote, angalau aende mara mojamoja basi

ASILI- Sichagui kabila ila naomba tu asiwe MMACHAME (usiniulize kwanini)

USAFI- Awe msafi wa ndani na nje, anukie vizuri wakati wote, sio anuke janaba!!!

ELIMU- Awe na elimu ya kuanzia degree, form 6 anaweza kufikiriwa pia ila kama ana dhamira ya dhati ya kutaka kujiendeleza kielimu

ASIWE TOO DEMANDIND- Yani akitaka jambo lake eti ni lazima liwe, tena kwa wakati alioupanga yeye

TABIA- Asiwe na gubu, akihisi nimemkosea aniulize ili apate ufafanuzi, sio alipize

UPENDO- Anipende kwa dhati, mimi pamoja na ndugu zangu esp baba na mama mkwe wake

ASINIZUIE KUNYWA POMBE- Sio lazima ninywee bar, naweza nikanunua kakreti kangu nikawa nakatwanga nyumbani

UBUNIFU- Awe mbunifu kwa kuchangia mawazo on how to utilize the resources available ili tujistabilize kimaisha

AONYESHE DALILI ZA KUTAKA KUNISAIDIA NINAPOKWAMA- Huu ni msaada wa kimawazo au hata material things kama fedha (yaani asiwe bahili)

MIMI NADHANI WANAUME TULIO WENGI TUNAPENDA SIFA HIZI, KAMA TUTAPISHANA BASI NI KWENYE MAENEO MACHACHE SANA, AU MNASEMAJE MASELA....

by the way una sifa zipi za kukufanya kuwa na kiburi cha kuandika hivi?? Ngoja waje wale wanaozehekea nyumbani labda wanaweza kumeet conditions zako.
 
acha kutuzingua wewe elimu ni kigezo muhimu sana katika kutafuta mchumba wa kuoa,ila inategemea kiwango cha elimu cha mwanaume alinacho,kama mwanaume kaishia STD VII hatao mke pia aliyeishia STD VII au chini ya hapo au zaidi ya hapo,kama mwanaume ana Phd ni lazima atafute mke angalau mwenye degree moja ili wasipishane sana kimawazo,utakuta mwanaume ni Profesa na mke wake ni anaelimu ya shule ya msingi na siku mwanaume anapata wageni wasomi wenzake pale home,story zao ni za kisomikisomi tu,hapo mwanamke inakuwa kero kwake mana anashindwa hata cha kuchangia na mwisho wa siku anakuwa anachukia wageni wa namna hiyo kuja nyumbani kwake

Basi tusiosoma tunatabu.
 
Umeandika vizuri ila umekuja kuharibu mwishoni, sisi ni MASELA?.
 
unamtukana mpwa wako shemeji Elli!!!?!?!?

mimi na my ozzbend wangu tuko tofauti lakini tunapendanaje!!! si unatuona hapo kwenye avatar yake sosoliso?!?!?

we find love in stangest things/places/people!!!
hahahahaaa umenikumbusha kweli bhana, mie hata sikujua kumbe ni kweli.......
 
She is happy all the time as am responsible husband_tifu liko hapa kwenye ndovu tu,..alwayz home on time.

Ha ha ha, hajawahi kukufuata pombeni na kukufanyia tifu?Umenikumbusha kuna jamaa mmoja Mchaga kaoa Mnyakyusa, dada mbabe balaa yani anamruhusu mumewe akanywe pombe ila anampa muda akichelewa anamfuata huko huko bar halafu akifika hadi utamuonea huruma mchaga wa watu yaani anakuwa mdogo kama sisimizi
 
Ha ha ha, hajawahi kukufuata pombeni na kukufanyia tifu?Umenikumbusha kuna jamaa mmoja Mchaga kaoa Mnyakyusa, dada mbabe balaa yani anamruhusu mumewe akanywe pombe ila anampa muda akichelewa anamfuata huko huko bar halafu akifika hadi utamuonea huruma mchaga wa watu yaani anakuwa mdogo kama sisimizi

Duuh_hebu mwambie huyo my sister(kalumbu gwangu) aache kumchachafya huyo my shemeji(undamu gwangu) please.
 
Mimi sikuzote nilipenda sana nioe bonge la mwanamke. mi mfupi kiasi (itategemea unanilinganisha na nani) so ili kuonyesha ukidume wangu shurti nioe mtu kama tembo ili niwe najisifu kila nikimwangalia tu kuwa......hahahaaaaa ukiambiwa mimi ndio naendesha gari kubwa hivi. Then ntafarijika sana na kujiona kidume. sio unaoa kademu kaduchuuuuu na wewe pisi la mtu. huo utakua ni woga na kutojiamini.

CC: Paloma Little Angel

Mpwa Elli hilo sasa ni dongo la dhahiri..
 
Last edited by a moderator:
Ina maana unaoa elimu au unaoa binadam? Kazi unayo! Kwa kuangalia elimu!

Ha ha ha ha ha ha naona elimu ndo analala nayo kitandani,kuna wanawake wengi sana hawakufika huko kwenye madgree lakini wanafanya mambo makubwa sana kwenye ndoa zao mpaka waume zao wanawakubali.
 
Back
Top Bottom