Heaven on Earth
Platinum Member
- Mar 21, 2013
- 37,234
- 26,754
Ol yeah_it sound good.
it always sound good,so you can do the same or even try
Ol yeah_it sound good.
it always sound good,so you can do the same or even try
MUONEKANO- Awe mzuri wa kawaida tu, kwani naamini binadamu wote ni wazuri sema tunazidiana kwenye maeneo flaniflani, ila tuwe na uwiano kwenye height
AWE MCHA MUNGU- Apende kusali, hata kama hatokwenda kanisani mara zote, angalau aende mara mojamoja basi
ASILI- Sichagui kabila ila naomba tu asiwe MMACHAME (usiniulize kwanini)
USAFI- Awe msafi wa ndani na nje, anukie vizuri wakati wote, sio anuke janaba!!!
ELIMU- Awe na elimu ya kuanzia degree, form 6 anaweza kufikiriwa pia ila kama ana dhamira ya dhati ya kutaka kujiendeleza kielimu
ASIWE TOO DEMANDIND- Yani akitaka jambo lake eti ni lazima liwe, tena kwa wakati alioupanga yeye
TABIA- Asiwe na gubu, akihisi nimemkosea aniulize ili apate ufafanuzi, sio alipize
UPENDO- Anipende kwa dhati, mimi pamoja na ndugu zangu esp baba na mama mkwe wake
ASINIZUIE KUNYWA POMBE- Sio lazima ninywee bar, naweza nikanunua kakreti kangu nikawa nakatwanga nyumbani
UBUNIFU- Awe mbunifu kwa kuchangia mawazo on how to utilize the resources available ili tujistabilize kimaisha
AONYESHE DALILI ZA KUTAKA KUNISAIDIA NINAPOKWAMA- Huu ni msaada wa kimawazo au hata material things kama fedha (yaani asiwe bahili)
MIMI NADHANI WANAUME TULIO WENGI TUNAPENDA SIFA HIZI, KAMA TUTAPISHANA BASI NI KWENYE MAENEO MACHACHE SANA, AU MNASEMAJE MASELA....
hivi "visayansi mshenzi" vyenu vinawapotosha sana,hakuna kitu kinachoingia mwilini kikakosa madhara,issue ni kutumia kila kitu kwa kiwango maalumhiyo ya pombe mkuu mi big NO hata kiafya sio nzur mana inazuia reabsorption of water through inhibition of antidiuretic hormone na hivyo kupelekea upungufu wa maji mwili
Go on kupenda wa namna hiyo, nasi tuna wetu tunaowapenda; so tusubiri nani atagive up some of those conditions.
By the way, are you available nianze kukutongoza?????
Ina maana unaoa elimu au unaoa binadam? Kazi unayo! Kwa kuangalia elimu! Na hakuna mwenye elimu hyo atakayekubali wewe uwe juu yake vingnevyo itakua maigzo.
ya tatu toka chini ..ndiyo ya msingi zaidi ya zote!!!!!
Yeah_hapo kwenye blue pana matter sana mkuu,..mtu amekukuta unapiga zako ndovu...siku si nyingi analeta za kuleta eti uache pombe kwa kudai visingizio kibao mara oooh..inamaliza hela_kwani kuna kitu kimekwama(hapana),..inakusababishia tabia mbaya kama umalaya_kwani umewahi kunifumania(hapana)...itakusababishia magongwa_kwani ninaumwa(hapana)...mimi nimegoma kuacha.
hivi "visayansi mshenzi" vyenu vinawapotosha sana,hakuna kitu kinachoingia mwilini kikakosa madhara,issue ni kutumia kila kitu kwa kiwango maalum
Pia asigombelezee ndovu mkuu_maake patakuwa hapatoshi.
Ha ha well said mkuu,yani akianza kuleta upinzani kwenye gambe sitamuelewa kbs
Ukiona masharti mengi, ujue hujawahi penda ww! Kupenda hakuna formula kijana! ukipenda umependa thats all.
Ukiwa unataka sifa zote hizo the vice ersa should be true...........
Sio unataka awe msafi wakati wewe kuoga kwenyewe mtihani
na ukichagua sana waweza kosa kabisa au kumpata asie
na tabia tajwa
Sijui yule aliyeomba umpeleke chooni naye ana sifa zote hizi?!
Anza tu mama