Wanaume wengi tunaoa wanawake wenye sifa hizi

Wanaume wengi tunaoa wanawake wenye sifa hizi

siku hizi wanaume wengi wanaowa big bambino akaa kopo kubwa -ukiwa na kopo kubwa hata kama ni mbaya utapata mume tu hahaahaaahah the above mentioned ni mbwembwe tu

Hebu fafanua kidogo sister maana ya big Bambino.
 
Ina maana unaoa elimu au unaoa binadam? Kazi unayo! Kwa kuangalia elimu!

acha kutuzingua wewe elimu ni kigezo muhimu sana katika kutafuta mchumba wa kuoa,ila inategemea kiwango cha elimu cha mwanaume alinacho,kama mwanaume kaishia STD VII hatao mke pia aliyeishia STD VII au chini ya hapo au zaidi ya hapo,kama mwanaume ana Phd ni lazima atafute mke angalau mwenye degree moja ili wasipishane sana kimawazo,utakuta mwanaume ni Profesa na mke wake ni anaelimu ya shule ya msingi na siku mwanaume anapata wageni wasomi wenzake pale home,story zao ni za kisomikisomi tu,hapo mwanamke inakuwa kero kwake mana anashindwa hata cha kuchangia na mwisho wa siku anakuwa anachukia wageni wa namna hiyo kuja nyumbani kwake
 
hiyo ya pombe mkuu mi big NO hata kiafya sio nzur mana inazuia reabsorption of water through inhibition of antidiuretic hormone na hivyo kupelekea upungufu wa maji mwili
ni kweli kabisa,lakin tatizo hilo linaisha tu mara baada ya pombe kuisha kichwani (hypothalamus inapoanza kufanya kazi tena). so sio ishu sana. labda uwe cha pombe masaa yote.
 
Ukiwa unataka sifa zote hizo the vice ersa should be true...........
Sio unataka awe msafi wakati wewe kuoga kwenyewe mtihani

na ukichagua sana waweza kosa kabisa au kumpata asie
na tabia tajwa
 
Hebu fafanua kidogo sister maana ya big Bambino.
images
wanaume wengi wanaoa hiyo hapo nyuma
 
Sijui yule aliyeomba umpeleke chooni naye ana sifa zote hizi?!

[/QUOTE]

hahahaa unakutana na mtu ana sifa zote tajwa hapo juu lakini kupelekwa chooni ndo anatakana tabia yake
sa sijui utafanyaje wakati vigezo vyote anavyo au jamaa kasahau kuindicate
 
Back
Top Bottom