Mwembamba anahitaji kupata pumziko la maana la sivyo wataishia kugongana mifupa tu
teh tehh [emoji1] [emoji1]Unajua kwa ss vimbaumbau (hasa mm) napenda wanawake wanene coz huwa nkiwa bed napenda kuichezea minyama yak pia ninpoichzea hunifanya niwe na hisia za kupiga papuch ata bao 3 au 4 , nakumbuka xku moja dem wang alisafir nkaamua ntafute kidem ata n replac duuuuuu kilichonkuta nixhidaaa nilipata kimbaumbau kama mm yan kwenye bed nmekichezea weee nkaambulia bao mbili tuu daaa mpaka nkachoka
teh tehh [emoji1] [emoji1]
ukiwa na mamsapu mnene hata ujigombana nae we ndo unaanza kuomba msamaha, ngumu sana kuona zile steki zake zinalala hivi hivi bila mimi kuzitikisa tikisa [emoji4] [emoji4]
Teh teh teeeeh!! Mjusi juu ya gogo!!Dereva hapaswi kulingana na gari
ukiandika hundi angali kwenye akaunti huna mzigo wa kutosha utakua ni upunguani. najua umeelewa mtu mzima.Teh tehh bas ukiwa nae unatakiwa uwe nauhakika kua jeki inauwezo wa kuinyanyua hiyo tandam mana uspo inyanyua jua utaumia ww
ukiandika hundi angali kwenye akaunti huna mzigo wa kutosha utakua ni upunguani. najua umeelewa mtu mzima.