wanaume,wanaume,mmmh!!!


Zneba

Zneba

Senior Member
Joined
May 12, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0
Zneba

Zneba

Senior Member
Joined May 12, 2010
192 0 0
hivi kwanini wanaume huwa hawasemi ukweli jamani?anaweza akakutongoza na kukuonyesha anakupenda kabisa na akakufatilia kwa kila hali mpk ukaamini kuwa anakupenda,kumbe mwenzio anataka kupita tu ww ndo ukajiweka mazima moyo na mapafu pia.siku akikuchoka anakumwaga km hamjawahi kuwa watupu hata siku moja.kwanini lakini wanaume mpo hivyo?????????????????????????
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Tamaa za kimwili tu ndo zinaangaisha hakuna lolote lingine
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Maskini pole sweetheart yamekukuta hayo? ukizaliwa na ukawekwa chini ya jua tegemea haya kutokea ..hawa hatujatoka nao tumbo moja hivyo sio ndugu zetu......
wapo wanaokuja kwa malengo maalum ya kubanjua amri ya sita na kukata kona
Wapo wanaokuja kwa nia ya kuongeza list ya wanawake aliowahi kutoka nao
Wapo wanaokuja kwa nia ya dhati kuwa na wewe lakini pilika za maisha zinawabadilisha
Na wapo wenye penzi la kweli kwa macho ya kibinadamu ni ngumu kuwatambua.
Funga kurasa na anza page nyingine ya maisha yako
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,663
Likes
37,182
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,663 37,182 280
hivi kwanini wanaume huwa hawasemi ukweli jamani?anaweza akakutongoza na kukuonyesha anakupenda kabisa na akakufatilia kwa kila hali mpk ukaamini kuwa anakupenda,kumbe mwenzio anataka kupita tu ww ndo ukajiweka mazima moyo na mapafu pia.siku akikuchoka anakumwaga km hamjawahi kuwa watupu hata siku moja.kwanini lakini wanaume mpo hivyo?????????????????????????

kabla sijachangia dada Mwasu (Nafurahi leo ndo nimejua wewe ni she) Naomba nikuulize:

Wamekutongoza wangapi?
Umewakubalia wangapi?
Wamekumwaga wangapi?
Bado unao wangapi unaotegemea watakumwaga wakati wowote?

Otherwise sielewi umejuaje kama wanaume wako hivyo?
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
hivi kwanini wanaume huwa hawasemi ukweli jamani?anaweza akakutongoza na kukuonyesha anakupenda kabisa na akakufatilia kwa kila hali mpk ukaamini kuwa anakupenda,kumbe mwenzio anataka kupita tu ww ndo ukajiweka mazima moyo na mapafu pia.siku akikuchoka anakumwaga km hamjawahi kuwa watupu hata siku moja.kwanini lakini wanaume mpo hivyo?????????????????????????
Mimi huwa nasema ukweli mtupu...! Lakini nanyi mkiambiwa ukweli hampatikani, mnapenda kudanganywa....! Aidha, njoo kwangu uone nilivyo mkweli...!
 
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
2,170
Likes
3
Points
135
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
2,170 3 135
Mimi huwa nasema ukweli mtupu...! Lakini nanyi mkiambiwa ukweli hampatikani, mnapenda kudanganywa....! Aidha, njoo kwangu uone nilivyo mkweli...!
sasa kama hatupatikani si unaacha unaenda tafuta mwingine ambae anapatikana kwa urahisi? kwani shida yako si ni kumega tu pia wapo wadada ambao wanataka tu kumegwa ukiishia poa hajali
 
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
2,170
Likes
3
Points
135
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
2,170 3 135
kabla sijachangia dada Mwasu (Nafurahi leo ndo nimejua wewe ni she) Naomba nikuulize:

Wamekutongoza wangapi?
Umewakubalia wangapi?
Wamekumwaga wangapi?
Bado unao wangapi unaotegemea watakumwaga wakati wowote?

Otherwise sielewi umejuaje kama wanaume wako hivyo?
wamenitongoza wengi tu
nimewakubalia wachache
kubwagwa kati ya wote ni mmoja tu aliefanikiwa wengine huwa nawawahi
sina anaetegemea kunimwaga cause wengi wanaokuja sasa ni wanaonekana kabisa ni tamaa ya kimwili inayowaleta na c mapenzi
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
wamenitongoza wengi tu
nimewakubalia wachache
kubwagwa kati ya wote ni mmoja tu aliefanikiwa wengine huwa nawawahi
sina anaetegemea kunimwaga cause wengi wanaokuja sasa ni wanaonekana kabisa ni tamaa ya kimwili inayowaleta na c mapenzi
Nafikiri Asprin alikuwa anahitaji idadi (figures) na sio kuishia kusema wachache/wengi,!
Hapo kwenye red, inaonyesha uliwakubalia wachache tu, lakini kati ya hao wachache ni mmoja tu ndo uliemwaga!ina maana hao wengine wachache bado wanachakachua....................!!!!!1
 
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
1,810
Likes
31
Points
145
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
1,810 31 145
te he te he, raha ya maisha ni kuwadanganya na kuwabanjua nyie... Mna tamaa sana, mkipewa kdogo mkwanja mmejaa. Wacha tuwafaidi. Tulieni.
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Hivi DA, wanawake huwa hawana tamaa za kimwili eeeeeeh?
Mie sidhani kama wanawake wanatamaa ya kimwili maana mwanamke huwa na vigezo vyake mfano: Unavaa vizuri, una pesa, una kazi nzuri, nk kwa mwanzo lakini. itafika sasa wakati wa majambozi sawa unakazi nzuri ila 6*6 hakuna kitu hapo umekwisha. Wanawake wanaangalia mwanzo vitu mwisho majambozi je umo?! Au anaweza tu kutest kwa ambaye hata havutii ila kutokana na stress za mume wake anatest hata kwa shamba boy, drive nk anakuta mambo mswano hapo ni ile ya pili ndo inaaply ya kwanza kapuni. Maoni yangu haya si ya mtu mwingine
 
Zneba

Zneba

Senior Member
Joined
May 12, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0
Zneba

Zneba

Senior Member
Joined May 12, 2010
192 0 0
Mimi huwa nasema ukweli mtupu...! Lakini nanyi mkiambiwa ukweli hampatikani, mnapenda kudanganywa....! Aidha, njoo kwangu uone nilivyo mkweli...!
ndo walewale tu hakuna jipya unasema ukweli wapi baba yenu mmoja nyie
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Pole Mamito....but ndio kukua huko......by the time unasettle hakutakuwa na wa kukudanganya tena .

Kwa kweli hayatabiriki
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
Mie sidhani kama wanawake wanatamaa ya kimwili maana mwanamke huwa na vigezo vyake mfano: Unavaa vizuri, una pesa, una kazi nzuri, nk kwa mwanzo lakini. itafika sasa wakati wa majambozi sawa unakazi nzuri ila 6*6 hakuna kitu hapo umekwisha. Wanawake wanaangalia mwanzo vitu mwisho majambozi je umo?! Au anaweza tu kutest kwa ambaye hata havutii ila kutokana na stress za mume wake anatest hata kwa shamba boy, drive nk anakuta mambo mswano hapo ni ile ya pili ndo inaaply ya kwanza kapuni. Maoni yangu haya si ya mtu mwingine
lakini DA , Kuna akina dada humu waliwahi kuchangia kuwa wanazimika na mwanaume mrefu, mwenye kifua kipana, handsome n.k.!sasa je, wanawake wanapowaona wanaume wenye sifa hizo mabarabarani hawapati tamaa kweli ya kuwa nao karibu kwa mapenzi hivi??
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
Pole Mamito....but ndio kukua huko......by the time unasettle hakutakuwa na wa kukudanganya tena .

Kwa kweli hayatabiriki
Lakini MJ1, huyu binti mpaka anasettle kama unavyosema, si atakuwa ameshatembea na msururu wa wanaume au??
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
lakini DA , Kuna akina dada humu waliwahi kuchangia kuwa wanazimika na mwanaume mrefu, mwenye kifua kipana, handsome n.k.!sasa je, wanawake wanapowaona wanaume wenye sifa hizo mabarabarani hawapati tamaa kweli ya kuwa nao karibu kwa mapenzi hivi??
Sijakataa nimekwambia wanawake hutamani mara mbili kwanza nje kama hayo mambo ya HB, Kifua kipana nk si ni mambo ya nje hayo? Then akishamaliza kutamani hapo tunaingia 6*6 hapo suluhisho akiona miyeyusho pamoja na uHB wako unaachwa mchana kweupeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,663
Likes
37,182
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,663 37,182 280
Sijakataa nimekwambia wanawake hutamani mara mbili kwanza nje kama hayo mambo ya HB, Kifua kipana nk si ni mambo ya nje hayo? Then akishamaliza kutamani hapo tunaingia 6*6 hapo suluhisho akiona miyeyusho pamoja na uHB wako unaachwa mchana kweupeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
Dena my new friend.....unaweza nifafanulia uyeyushaji kwenye sita kwa sita unamaanisha nini?
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,098
Likes
4,436
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,098 4,436 280
Tatizo mkishagundua jamaa anakupigia misele sana mnamwona ***** na kumdharau ndo mana tukishachovya tunanawa.
 

Forum statistics

Threads 1,237,671
Members 475,675
Posts 29,296,887