Wanaume wanasononeka zaidi wanapokosa watoto


Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
sisi kinachotutesa na yale manyanyaso na maneno kutoka kwa wakwe na mawifi......
ambao wao wanadhaniaga kuwa kukosekana kwa mtoto ni udhaifu wa mama
maneno yao huumiza zaidi
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
197
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 197 145
^^
Tena mie ndo umenigusa
^^
 
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
8,702
Likes
467
Points
180
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
8,702 467 180

wawe wanakubali kwenda kupima
sio kusononeka na kumlaumu mke mgumba
kumbe saa zingine dume lina mushkeli!!kila kitu
wanawake leo khaaaa!!
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,208
Likes
2,355
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,208 2,355 280
sisi kinachotutesa na yale manyanyaso na maneno kutoka kwa wakwe na mawifi......
ambao wao wanadhaniaga kuwa kukosekana kwa mtoto ni udhaifu wa mama
maneno yao huumiza zaidi
kumbe huwa mnafurahia eee maana yake nyie huwa mnafurahi wanaume wafe bila watoto ili mrithi mali sio? Kama nimekosea nielewesheni
 
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
735
Likes
11
Points
35
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
735 11 35
Naweza sema wote wanasononeka, yaani KE na ME lakini mwanamke anatiwa unyonge zaidi na presha ya upande wa pili, hapa nawazungumzia mawifi na wakwe hasa wa kike (baadhi) ni balaa!
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
kumbe huwa mnafurahia eee maana yake nyie huwa mnafurahi wanaume wafe bila watoto ili mrithi mali sio? Kama nimekosea nielewesheni
huwa hatufurahii tunaumia
lakini tunaumia zaidi pale wanapoanza kutusema vibaya
so we bear the pain twice......,
 

Forum statistics

Threads 1,273,094
Members 490,291
Posts 30,471,212